HOW TO สวยเด่นเป็นธรรมชาติ ออร่าแรงดูแพง ไม่ง้อ Spotlight!

21 9

มาแล้ววค่าาาา สิ้นปีแบบนี้มีลุคสวยหรูดูแพง คุณหนูปาร์ตี้มาฝากกันแหม่ จะปาร์ตี้ทั้งทีก็อยากสวยจัดเต็ม แต่จะให้แต่งหน้าเข้มเวอร์วังให้เด่นๆ แต่เพื่อนเจอคงต้องตกใจผู้ชายเข้าใกล้ก็หนีหมดแน่นอนค่ะ 

หมดยุคแต่งหน้าเข้มๆสายฝ.สายดาร์คหลบไป สปอร์ตไลท์ส่องต้องสวยออร่าดูเป็นธรรมชาติแล้วค่ะทิพเลยจัดลุคนี้มาให้รับรองว่าใครๆเห็นเป็นต้องเหลียวหลัง นกมาทั้งปี ปาร์ตี้นี้มาลองแต่งหน้าโชว์ความออร่ากันดีกว่า ขอรับรองว่าต้องได้บ้างหละงานนี้ 

เรียกได้ว่าสวยตั้งแต่ไกลยิ่งใกล้ก็ยิ่งสวย สวยทุกระยะ ไปดูกันเลยดีกว่า

และtipsของทิพเลยก็คืออย่าลืมเติม highlight ตามส่วนที่สำคัญๆ เช่นสันดั้ง ปลายจมูก บนกระจับปาก ช่วยเพิ่มความน่าสนใจและสวยมากๆเลยขอบอก เดี๋ยวจะหาว่าไม่แชร์ ด้วยความรักและหวังดี

วันนี้ไปแล้วค่า

ขอบคุณที่มาอ่านกันนะคะ ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่และต่อๆไปนะคะ Happy New Yearค่ะ

nnumtips

nnumtips

ตามไปในไอจีและเฟสบุ๊คได้น้าาา :)

FULL PROFILE