How To รู้จักสวย l ล็อคคิ้วแน่นติดทน #สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

12 4

Merry Christmas ค่าาาาาา เพื่อนๆก่อนไปปาร์ตี้ 

แวะมาดู

How To รู้จักสวยรายการที่จะทำให้เพื่อนๆ สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

วันคริสต์มาสมีใครมีแพลนออกไปปาร์ตี้บ้างงงงง!! ก็อย่างที่รู้เนาะ เวลาไปปาร์ตี้ต้องกิน ต้องเต้น ยิ่งเต้นเหงื่อก็ยิ่งไหล ทีนี้ล่ะ...เละเทะแน่เลย หน้าเยิ้มไม่เท่าไร แต่หางคิ้วหายนี่สิ! ไม่ใช่เรื่องดีแน่ๆ เพราะฉะนั้นทุกคนคะ คิ้วเราจะต้องเป๊ะ ติดแน่น ติดทนตลอดวันนะคะ

มา เอลี่ @Black.cobra นางจะมาบอกเทคนิคของตัวเองให้ได้ดูกัน เตรียม 2 อย่างพอค่ะ ดินสอเขียนคิ้วทั้งแบบฝุ่นและแบบแท่ง ซึ่งจริงๆ แล้วแค่ 2 อย่างนี้ก็ติดทนแล้วนะ แต่ถ้าเพื่อนๆ อยากอัดแน่นแบบตลอดทั้งวัน ก็แนะนำว่าให้ใช้เจลเคลือบคิ้วมาทาทับอีกครั้งหลังเขียนเสร็จก็ได้จ้าา :)

ไปดูกันนนน นนน

เรื่องสีคิ้ว ทรงคิ้วก็แล้วแต่เพื่อนๆ จะชอบเลย แต่วิธีเนี้ย คือถ้าสีจากเนื้อฝุ่นหลุดหายไป ก็ยังมีสีของเนื้อดินสอที่เราถมไว้อยู่ แค่นี้หางคิ้วของเราก็ล็อคแน่นติดทนแล้วล่ะค้าาา อิอิ ง่ายจะตายยยยย งั้นขอตัวไปก่อนนะค้าา บรัยค่าาา

wipawant.th

wipawant.th

สวัสดีค่าา ฝ้ายนะค้าา :)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :P

*Jeban Team

FULL PROFILE