[REVIEW] TONYMOLY I'm REAL Mask Sheet มาร์กนี้ดีเว่อร์ร์ร์ร์

8 9

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบันวันนี้ทางวันมีของมาให้ได้ตื่นเต้นกันด้วยนะ นั้นก็คือ มาร์กชีทใหม่จาก แบรนด์ TONYMOLY 

เราไปเจอมาจากในเซเว่นแถวบ้านนะ คือเห็นแพคเกจแล้วคือแบบต้องซื้อต้องโดน ทางเราเลยเอามาทุกสูตรที่มีในเซเว่นเลยนะ 5555 (ไม่แน่ใจว่ามีสูตรแค่ 4 สูตรหรือมีมากกว่านี้นะ ใครรู้ว่ามีสูตรเพิ่มเติมอะไรบ้างก็เม้นๆบอกได้นร้าาาาาาาา) ดูแพคเกจสิน่ารักกก สีสันสวยงาม ดูน่าใช้สุดๆไปเลยยยย

อีกอย่างที่เรารู้สึกปลื้มปริ่มคือแผ่นมาร์กบางมากกกกกก เวลามาร์กหน้าก็จะรู้สึกสบายหน้าสุดไปเลยอะ คือชอบความแผ่นบางนี้

เราไปทำความรู้จักกับน้องๆทั้ง 4 กันเลยดีกว่าค่ะะะะะะะะะะะะะะะ

TONYMOLY I'm Real Pomegranate Mask Sheet Elasticity(น้องทับทิม)

ตัวนี้เป็นสูตรเพื่อผิวเรียบเนียน ตึงกระชับนร้าาาาเพราะมีสารสกัดจากทับทิม ที่อุดมไปด้วยสารแอนตี้ออกซิแดนท์ที่จะช่วยป้องกันการเกิดริ้วรอยต่างๆ อีกทั้งยังช่วยลดเลือนริ้วรอยด้วยนร้าาาาาาาาาาาา  

TONYMOLY I'm Real Tomato Mask Sheet Radiance (น้องมะเขือเทศ)

ตัวนี้เป็นสูตรเพื่อผิวกระจ่างใส เรียบเนียนมีสารสกัดจากมะเขือเทศ นั้นคือสารไลโคปีนช่วยป้องกันการเกิดริ้วรอยพร้อมเผยผิวแลดูกระจ่างใส  สุขภาพดี

TONYMOLY I'm Real Avocado Mask Sheet Nutrition (น้องอโวคาโด)

ตัวนี้เป็นสูตรอาหารผิว มีสารสกัดจากอโวคาโด ที่อุดมไปด้วยวิตามินนานาชนิด และช่วยเติมสารอาหารให้กับผิวหน้าด้วย แถมยังเพิ่มความแข็งแรงให้แก่ผิวหน้าของเราาาาาา

TONYMOLY I'm Real Lemon Mask Sheet Brightening (น้องมะนาว)

ตัวนี้เป็นสูตรเพื่อผิวขาว สว่างใสมีสารสกัดจากเลมอนที่อุดมไปด้วย วิตามินC และกรดอะมิโนนานาชนิด ช่วยให้ผิวเรากระจ่างใสจุดด่างดำและริ้วรอยจ่างลงงงง

ขออภัยสำหรับใบหน้านี้นะคะ 5555 เราบอกแล้วว่าแผ่นมาร์กบางจริง เบาสบายสุดๆๆๆ เลยยยย

สรุปกันเนอะ

กลิ่น เราว่ากลิ่นโอเคนะ กลิ่นดูธรรมชาติๆดีอะ 

ราคา แผ่นละ 39 บาท (แต่เราได้มาตอนมีโปรนะ ซื้อ 1 แถม 1 555)

พิกัด เราได้มาจากเซเว่น ไม่แน่ใจนะว่ามีที่ใหนบ้าง (ใครรู้เม้นบอกหน่อยนร้าาาา)

ส่วนตัวแล้วชอบมาร์กมาก ให้ 10เต็ม 10 ไปเล๊ยยยยยยย

ไปลองกันนะสาวๆจีบัน แล้วมาแชร์ๆกันนะ  

Miriam_prath

Miriam_prath

FULL PROFILE