ช่วยแนะนำคลินิกรักษาสิว(ในกรุงเทพ)โดยแพทย์ที่จบผิวหนังที่จ่ายยาRoaccutane ให้หน่อยค่ะ

1 3

สวัสดีค่ะนี่กระทู้แรกถ้าทำอะไรผิดพลาดขอโทษนะคะ คือเรามีปัญหาสิวที่ขึ้นเรื่อยๆมาเกือบ10ปีแล้ว เข้าออกคลินิครักษาสิวมาตลอดชีวิตวัยรุ่นเลยจนตอนนี้หมดเงินค่าสิวไปเยอะและวัยก็เริ่มไม่รุ่นแล้วก็ยังเป็นสิวเต็มหน้าอยู่ TT ตอนนี้ก็รักษากับคุณหมอผิวหนังอยู่ค่ะ รักษามาเรื่อยๆแต่มันก็ไม่หมดจากหน้าสักที เคยทานยาแก้อักเสบแล้วก็ไม่ดีขึ้น จนคุณหมอแนะนำให้ทานRoaccutane ค่ะ แต่คุณหมอไม่มียาตัวนี้ เลยคงต้องเปลี่ยนที่รักษา

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำคลินิกที่รักษาโดยแพทย์ผิวหนังที่มียาRoaccutane ให้ด้วยค่ะ (ขอแค่Roaccutane นะคะไม่เอาacnotinหรือแบรนด์อื่น) ขอบคุณมากค่ะ

ปล.ขอคลินิกในกรุงเทพนะคะ 

Ponchanit

Ponchanit

FULL PROFILE