Spotlight on me! แต่งหน้าลุคแซ่บ ให้ปังที่สุดในปาร์ตี้!

38 16

สวัสดีค่าาวันนี้ได้ฤกษ์ปล่อยกระทู้ภาพนิ่งแล้วว เฮฮฮฮฮกระทู้นี้จะเป็นกระทู้ฮาวทูอย่างเช่นเคย แต่ที่ไม่เคยคือลุคนี้จ้าาาาแซ่บสุด แพงสุด เซ็กซี่สุด ปังสุด โอร้ย ขายของอ่ะไปดูกันเลยดีกว่า ว่าลุคนี้แตงยังไง ใช้อะไรบ้าง ไปดูกันเย้ย

อ่ะโห Total ลุค ดิสโก้มาก One night only สุดมีความ Beyonce' ผมดำอ่ะ เอิ้ววว ไปดูวิธีการสร้างลุคเผ็ชๆแบบนี้ดีกว่าา

เสร็จแล้ววว ไปดู finish look กันเล้ย

ก็จบไปแล้วนะคะ สำหรับฮาวทูของลุคในวันนี้หวังว่าเพื่อนๆจะชอบ แล้วก็ลองแต่งตามกันน้าาาไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้า บะบายยxoxoGingerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE