มาเปลี่ยนผมเสียให้เป็นผมสวยต้อนรับปีใหม่กันเหอะ!!!

9 5

สวัสดีสาวๆจีบันนนนวันนี้sistericaมาเสนอตัวช่วยสำหรับสาวๆที่อยากผมสวยก่อนสิ้นปี2560นี้ !!!ด้วยEgg Planet Keratin Shampoo และ Egg Planet Keratin Hair Pack 

บังเอิญไปเจอที่ Eve&boy สะดุดตาด้วยแพ็คเกจสีเหลืองน่ารักสดใส ของ Egg planet แถมมีเจ้าไข่ ยิ้มร่าให้แบบนี้ ใครจะอดใจไหวววว  หยิบมาเพราะมีโปร 5555แต่เชื่อใจได้อยู่ เพราะเป็นแบรนด์Daeng Gi Meo Riแทง-กี-โม-รี ของอปป้าโซจีซบ

Egg planet เป็นแชมพูไข่ซึ่งสาวๆคงรู้อยู่แล้วว่าในไข่แดงมีโปรตีนเยอะช่วยซ่อมแซมผมที่อ่อนแอ ขาดง่าย พร้อมทั้งช่วยบำรุงเส้นผมให้แข็งแรงและมีส่วนผสมมาจากธรมาขาติ เขาบอกว่าไม่ใส่สี ไม่มี mineral oilทำให้ผมของเราปลอดภัยจากสารเคมี

มาดูสภาพเส้นผมกันก่อน ผมเสียมาทั้งปี ตัดผมเสียไป 2 รอบสภาพเส้นผมเป็นคนผมเส้นใหญ่ หนา ผมมันง่าย ถึงแม้จะหมั่นเล็มปลายผมบ่อยๆสภาพเส้นผมก็ยังแห้ง แตกปลาย ชี้ฟู ดูไม่ได้เลยยยยยยยยยย!!!ไปชมBefore and Afterกันเดี้ยวจะหาว่าโม้

Egg Planet  Shampooมีกลิ่นหอมอ่อนๆ รู้สึกสดชื่นช่วยดีท๊อกซ์ สิ่งสกปรกบนเส้นผม ฟองไม่เยอะ

แต่พอล้างรู้สึกผมสะอาดดี

Egg Planet Hair Packเขาบอกว่ามันคือ ครีมนวด ใช้คู่กันกับแชมพูทาช่วงปลายผมทิ้งไว้3-5นาทีคืนผม นุ่ม สวย แข็งแรง สุขภาพดี ไม่ชี้ฟู

หลังจากลองสระผมแล้วปล่อยให้แห้งตามธรรมชาติผมนุ่มมากกก นุ่มเหมือนเส้นไหมเลย ไม่เคยได้ความรู้สึกแบบนี้มาก่อนผมไม่พันกัน ไม่ไม่ชี้ฟู มีกลิ่นหอมอ่อน ๆ ช่วยลดความมันบนหนังศีรษะได้ดีปกติแค่วันเดียวโคนผมก็จะเริ่มมันแล้ว

ต้องบอกว่าประทับใจสุดๆกับEgg Planet ที่ช่วยเปลี่ยนผมให้สวยต้อนรับปีใหม่นี้ใครไม่อยากผมเสียข้ามปี แนะนำต้องไปลองนะค่ะ

วันนี้ลาไปก่อนบะบายยยยยยยย

sisterica

sisterica

สวัสดีสาวๆ...เรา2ชะนีพี่น้อง
หุ่นไม่ปัง ! หน้าไม่ให้!!
พร้อมจะเปิดเผยความ Real
ที่ชะนีทั้งหลายต้องพบเจอ

FULL PROFILE