Review แป้งเนื้อครีม odbo essence powder pact ผิวคล้ำ ผิวไม่ดี หน้าเป็นสิว จะเอาอยู่ไหม?

5 4

สวัสดีค่ะ มิตรรักผู้น่ารักทุกๆท่าน คลิปวิดีโอนี้ แกะกล่องลอง odbo essence powder pact แป้งเนื้อครีม ที่เขาเคลมว่าช่วยปกปิด เนื้อครีมจะเซทกลายเป็นแป้งเอง โดยที่ไม่ต้องทาแป้งทับ เอ้าเราก็ซื้อมาลอง จะเป็นอย่างไรไปชมกันเลยเด้ออ

ใครใช้แล้วเป็นอย่างไรกันบ้างมาแชร์กันนะคะ

Katorlist

Katorlist

สวัสดีค่ะ ชื่อ ต่อ นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE