How to เจิดจร้าส่องแสงเด่นหล้าในงานพาร์ที่เบาๆแต่โบกตาหนักมาก

16 7

สวัสดีค่ะทุกคนป้าหายไปนานแต่ก็อยู่แถวนี้แหละค่ะ ดูความเป็นไปก่อนนอนทุกคืนฝันดีย์แบบสวยๆงามๆ หายไปเพราะน้องหมาป่วยเป็นมะเร็งยุ่งมากเลยต้องทำแผลและป้อนยาทั้งวัน ตอนนี้น้องไปสบายแล้วค่ะไปวิ่งเล่นบนสวรรค์กันให้วุ่นแล้ว มีเวลาก็เลยอยากจะเจิดจรัสเด่นหล้าบ้างปล่อยตัวเป็นซิ้มมานานแล้วผมเผ้ารุงรังยังกะคนป่า ครานี้เลยจะมาแต่งหน้าที่ป้าชื่นชอบได้ละคร่า เย้!

เสร็จแล้วค่าพร้อมไปงานแซยิดหรือพาที้ย์ยาดองอะไรก็แล้วแต่ต้อนรับปี2018ที่กำลังจะมาถึงละนะคะ ขอให้ทุกคนมีความHappyใช้ชีวิตกันให้สมกับที่เป็นหญิงแก่รงและสวยในยุคนี้นะคะ ขอบคุณที่เข้ามาดูค่ะหวังว่าจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่ชอบแต่งหน้าได้บ้าง พบกันกระทู้หน้าค่ะ

anchy

anchy

Ok! dude

FULL PROFILE