รีวิว ที่เขียนคิ้วน้องฉัตรในเซเว่น Review Browit By Nongchat

7 3

สวัสดีค่ะทุกคนปันไปเดินโฉบๆ แถวโซนบิวตี้ในเซเว่นก็ไปเจอ Browit By Nongchat ตัวนี้มาเลยแวะมาทำวีดีโอให้ชมกันค่ะ

ลองเข้าไปดูกันน้าา ประกอบการตัดสินใจก่อนซื้อค่าาา

step 1 คิ้วโล้นๆ คิ้วแม่ชีของน้อง

step 2 แปะบล้อคคิ้ว ทรง Korean ลงไป แล้วระบายด้วยที่เขียนคิ้วแบบฝุ่นที่มาในกล่อง

step 3 ลอกสต๊กเกอร์ออก แล้วก็จะได้คิ้วสวยๆ ปิ๊ง

อย่าพึ่งเชื่อรูป ลองดูขั้นตอนในคลิปประกอบการตัดสินใจก่อนนะ อิอิกดเลยๆ ด้านล่างค่ะvvvv

punpunnie

punpunnie

ปันค่ะ ♥
25 years.
ผิวแทน NC 35-40 ค่ะ
ชอบรีวิวของดี ของถูกของแพงไม่เกี่ยง ถ้าใช้ดีมีรีวิวแน่นอน
ฝากกระทู้น้อยๆ ไว้ในอ้อมใจด้วยนะคะ
My instagram : pandapundoing
FB : pandapun doing
เข้ามาทักทายพูดคุยกันได้นะคะ

FULL PROFILE