เปิดถุงshop sephora sale 50% ได้อะไรมาบ้างตามมาดูค่ะ!!

33 16

สวัสดีค่ะ สาวๆ

วันนี้ปุ๋มจะมาเปิด ถุง sephora ลด 50% วันที่ 12-13 แค่2 วันเท่านั้น !แล้วจะพามา สวอช ดูสี พาเลทต่างๆกันด้วย รับรองกรี๊ด สลบ > <

จัดเต็มกันเลยทีเดียว ที่สำคัญไปกว่านั้นคือ ตังอยู่ในกระเป๋าครบ ต้องขอบคุณ คุณแฟนนะคะ ขอบคุณไว้ ณ ตรงนี้เลยคุณขาาาาา กราบงามๆ ที่เอ็นดูผู้หญิงตัวน้อยๆคนนี้ ><

มาดูชิ้นแรกกันดีกว่าค่ะ 

เม็ดสีดีมากค่ะ คุณขาาาา หลงรัก สีธรรมดาๆ ที่ทาได้ทุกวัน หรือ จะแต่งเป็นสโม้กกี้อาย ปากแดงหน่อยเลิศ  นี้สิค่ะ เหมาะสมกับคำที่ว่า น้อยแต่มาก เรียบแต่โก้ จริงๆ ปริ่มมาก 555 สนน ราคาที่ 1050 บาท ลด 50% เหลือ 525 บาทเท่านั้นค้า

it cosmetics ชิ้นนี้ เป็น เซต ที่มีมาสคาร่ามาในตัว เล็กๆน่ารัก สามารถพกพาไปไหนได้ สะดวกมากๆค่ะ เม็ดสีก้แน่นลื้มมมม สนนราคาที่ 1020 ลด 50% 510 บาทเท่านั้นค้า

มาถึง ลูกรัก ที่ทาไปไหน จะต้องมีคนมองตา เราตลอดเวลาแน่ๆ เพราะมันวิ้งวั๊บ เหลือเกินค่ะ คุณขาาา สีสวย เม็ดสีแน่น กรี๊ดสลบจริงๆ เลิฟมาก

นั่นก็ คือ BECCA ทั้ง สองพาเลทนั้นเองค่ะ ไปดูกันเลยยย <3

หลวยยยย มากเลยใช่ไหมคะ แล้วยิ่งจัดตอนลดราคา ยิ่งปริ่มมากๆ สนนราคาทั้งหมดนี้ ราคาอยู่ที่ 7570 - 50% เหลือเพียง 3785 บาท คุ้มมากกกก เหมาะกับคำว่า จนยังไงให้ดูรวย 555555 ยังไงวันนี้ปุ๋มไปก่อนนะคะ ไว้ครั้งหน้า ชอปอะไรมา มาอวดกันอีกน้า ขอบคุณค่ะ <3

Poommachill.

Poommachill.

สวัสดีค้า สาวๆปุ๋มเจ้าของเพจ พื้นที่รีวิวนะคะ สาวๆที่ชอบอ่านรีวิว ไปกดถูกใจเพจกันได้เลยนะค้า อะไรดีๆเรามาแชร์กันนะค้า ^^

FULL PROFILE