ช่วยด้วยยยยย!!! ล้มละลายหนักมากกกก ระเบิดเงินไปพร้อมๆกัน!

21 19

ฮัลโหล่วฮ่าาาาา ห่างหายไปจากกระทู้กันพักใหญ่ๆเลยทีเดียว สอบติดกันอย่างหนักหน่วง แต่ก็มิวายจะซื้อของจนกระเป๋าฉีก(เชื่อว่าสาวๆจีบันก็เป็นเหมือนกันหมด5555) วันนี้ก็เลยอยากมาเห่อของที่ช่วง2-3เดือนนี้ได้มาใหม่แต้นแตนแต๊นนนนน

หื้มมมม ทั้งหมดกี่บาทถามใจเธอดู5555555555

อันนี้งานผิวหน้า นี่ชอบตัวdiorskin starมากกกก ดีมากจริงๆนะทุกคนนน yslก็ดีงามจริงจัง แต่ต้องบำรุงหน้าดีๆสำหรับคนผิวแห้งแบบอิฉัน ตัวคุชชั่นกับtop secretก็ดีงามตามท้องเรื่อง ยกเว้นเรื่องราคาที่แสนจะปวดตับนั้นแหละฮะท่านผู้โชมมมม #น้ำตาไหล

Charlotte contour wand นางดีมากนะ แนะนำให้ตำจริงๆ รักมาก นี่พรีมาเพิ่มละ ตุน5555

lipstickก็ดีเหมือนเดิมมม เพิ่มเติมคือสีสวยมว๊าก รอบนี้ไม่ได้ตามเก็บให้ครบเพราะว่าสีแดงไม่ค่อยได้ทา ส่วนอีกสีก็มีความเหมือนpillow talk เหลือเกิน555 สมาชิกแท่งที่17ของเรา #ใครอยากเห็นสีอื่นๆดูในกระทู้เก่าได้นะ

Film star นี่รักhightlight นางมากนะ เงาสวย เงาไม่กระโต้กกระต้าก ไม่เงาเป็นหนังปลาทู

Eyeshadow dolce vita สีสวยมากกก ตอนแรกกลัวว่าจะใช้ยากหรือเปล่านะ แต่ปรากฏว่าไม่แหะ สีสวยมาก สมแล้วที่เป็นตัวขายดีของป้า

อะ อันนี้ตอนแรกจะไม่แล้วนะ แบบไม่แต่งโทนนี้หร๊อกกกกก แต่ไหงโผล่อีกที อ๋ออยู่ตรงหน้าแล้วงะ55555 สีสวยนะ สีไม่แน่นเท่า4ช่องธรรมดาของป้า แต่ถ้าถามว่าสวยมั้ยบอกเลยว่ามาก มันละมุนนนน มันจะนัวๆดูผู้ดี

จริงๆอันนี้ของแม่แหละ แต่เรายึดมาใช้ก่อน แพงเหลือเกินลูกขาาาา5555 ชอบจังเลย ไม่มีอะไรจะพูด555 เออแต่จะว่าไป hourglass เป็นแบรน์ประหลาดอะ เวลาswatch สีไม่ค่อยติด แต่อย่าให้ลองปัดนะ อือหื้มมม ถ้าไม่เคาะแปรงก่อนนี่แก้มจะกลายเป็นตูดลิงได้เลยนะฮะต้องระวังกันนิดหนึ่ง

มาที่คลังบรัชออนบ้างดีกว่า คือก็ไม่เข้าใจตัวเองว่าจะมีเยอะไปเพื่ออะไร(?) 555555 บรัชออนป้าชาลอต chieek to chic คือดีงามพระรามแปดดดดด นี่ขาดไปสีเดียวเองก็จะครบองค์ประชุมแล้ว... แต่พอเถอะเนอะ555

Hourglass mood exposure นี่เป็นhourglassชิ้นแรกที่ลองเลย แล้วก็ไม่ผิดหวังนะ สวยชริงๆ

10หลุมในตำนานที่แท้ทรู อันนี้พรีมาแพงกว่าที่sephoraเอามาขายอีก #ร้อง อันที่แล้วไม่ได้เงินเราเพราะตอนนั้นยังไม่ปัดแก้มไม่ลงรองพื้น พออัพเกรดสกิลการแต่งหน้าแล้วของมันก็ต้องมีอะเนอะๆ ใช่มั้ยคะสาวๆ 55555 สีสวยนะ สีแน่นเชียว แต่highlight นี่ว่าเฉยๆ แล้วตรงฝาเปิดถ้าเปิดไม่ดีจะสภาพเดียวกับเราอะ คว้านเอาเนื้อhightlightติดเล็บไปด้วย แทบกรี๊ด TT

ปิดท้ายไปกับการแต่งหน้าโดยใช้ของที่เห่อนี้แหละค่ะ

รองพื้น : ysl all hours B10

ตา : charlotte tilbury dolce vita

ไฮไลท์ : ct film star

คอนทรัว: ct contour wand

แป้ง+แก้ม : hourglass volum3

ปาก : ct american sweetheart

หวังว่าเห่อครั้งนี้จะทำให้เพื่อนๆมากระเป๋าแหกเป็นเพื่อนเราน้าาาาา กิ้กิ้55555

mooklin

mooklin

FULL PROFILE