4U2 Kiss me harder X EVEANDBOY Pink Power 5 สีใหม่โทนพีชสวยๆ

14 7

สวัสดีค่าา วันนี้เจหยิบลิิปรุ่นใหม่จาก 4U2ที่ทำร่วมกับ EVEANDBOY ในคอลเลคชั่น Pink Powerโดยรายได้ส่วนหนึ่งจากคอลเลคชั่นนี้จะนำไปมอบให้มูลนิธิโรงพยาบาลราชทัณฑ์ เพื่อช่วยเหลือผู้ต้องขังหญิง

4U2 Kiss me harder X EVEANDBOY Pink Power (Limited Edition)ราคาแท่งละ 179 บาท  เค้าทำออกมาทั้งหมด 5 สี โทนพีชส้มทั้งหมดเลย#E1 Timeless#E2 Fearless#E3 Endless#E4 Reckless#E5 Soulless

4U2 Kiss me harder #E1 Timelessสีนี้จะออกโทนส้มนู้ดอ่อนๆที่สุด

4U2 Kiss me harder #E2 Fearlessสีนี้จะมีความเข้มและพีชมากชึ้น

4U2 Kiss me harder #E3 Endlessสีนี้คล้ายกับ E2 มากจนเจเองก็แยกไม่ออก

4U2 Kiss me harder #E4 Recklessสีนี้จะออกโทนชมพูที่สุดใน 5 สีนะคะ

4U2 Kiss me harder #E5 Soullessสีนี้จะเข้มที่สุดเลยค่ะ ผิวเข้มหน่อยทาได้ไม่ลอยแน่นอน

เนื้อลิปเค้าจะเหมือนกับรุ่นก่อนๆเลย ติดทนปานกลาง สีชัดกลบสีปากมิดมากส่วนตัวเจชอบสี E5 ที่สุดนะคะ ทาแล้วหน้าสว่างขับผิวใครสนใจสามารถหาซื้อได้ที่ร้าน EVEANDBOYเป็น Limited ด้วยนะคะ หมดแล้วหมดเลยวันนี้เจลาก่อนไปก่อน ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมรีวิวค่ะ

jayzpanda

jayzpanda

สวัสดีค่ะ ชื่อ เจ นะคะ :)
ชอบความสวยความงาม เครื่องสำอางต่างๆ
ชอบรีวิวเครื่องสำอางใหม่ๆ
แต่งหน้าไม่บ่อย เลยไม่ค่อยทำฮาวทูนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ^^
ติดต่องาน line: jayzzii

FULL PROFILE