How to แต่งหน้าสไตล์ ลิซ่า BLACKPINK!

21 13

สวัสดีค่ะ วันนี้จะจับเพื่อนสาวหนูหิ่นน้อย มาเปลี่ยนโฉมสไตล์  “ลิซ่า Blackpink” มาดูชั้นตอนการแต่งกันเลยดีกว่าค่ะ

แน่นอนที่ขาดไม่ได้เลย นั่นก็คือวิกผมม้าค่ะ

คราวนี้เรามาดูวิธีการทำแบบละเอียด ในรูปแบบของคลิปวีดีโอกันดีกว่านะคะ 

เทียบก่อนแต่ง และ หลังแต่งกันอีกรอบ

หวังว่าเพื่อนๆคนไหน ที่สนใจอยากลองแต่งสไตล์ลิซ่า คงแต่งตามกันได้ไม่ยากนะคะ สำหรับวันนี้พวกเราขอลาไปก่อน สวัสดีค่า

monkeysis

monkeysis

Youtube Channel : Monkey Sis
FB : Monkey sis
IG : Monkey.sis

FULL PROFILE