How To " Party Night Looks " ปากแดงดูแพง ร้อนแรงตั้งแต่ยังไม่เข้างาน

7 9

ลุคออกงาน ปากแดงสุดฮอตที่สาว ๆ แต่งตามกันได้ไม่ยากเล้ย เอาล่ะค่ะ ถ้าพร้อมแล้วก็มาลุยกัน !ความร้อนแรงของสีแดง สำหรับผู้หญิงนั้น คือของคู่กัน แต่จะแต่งยังไงให้ดูแรงฤทธิ์ แต่ยังคงความแพงเลอค่า มาหาคำตอบได้กับฮาวทูในวันนี้กันค่ะ

STEP 1

STEP 2

STEP 3

STEP 4

STEP 5

STEP 6

สำหรับลุคในวันนี้ “Party Night looks ”

นันหวังว่าจะถูกใจเพื่อน ๆ กันนะคะ สำหรับใครที่ ก็เอาไปแต่งตามกันได้นะค้า  

ใครตามไม่ทันไปดูในคลิปอีกรอบได้เลย

วิดีโอรวมภาพแต่งลุคนี้ นันเอามาลองทำให้เพื่อนๆ ดูง่ายๆ แบบรวดเดียวจบเลยค่ะหากเพื่อนๆ  ขอบและสนุกกับฮาวทูของนันไว้คราวหน้า นันจะมาแชร์ฮาวทูเริ่ด ๆแต่งตามง่าย ๆ แบบนี้อีกนะคะ ไว้เจอกันน้า

zarinya

zarinya

FULL PROFILE