ทาสทัวร์คาเฟ่แมวครั้งแรก ที่จังหวัดนครปฐม

6 5

...สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เราก็ไม่ได้มาสอนแต่งหน้า (ไม่สอนดีและ) หือ!!!  (ใจร้าย)... ค่ะ เข้าเลยกันดีกว่า คือเรา ได้มีโอกาส ไปคาเฟ่ Box Gallery  กันค่ะ บรรยากาศด้วยรวมแล้วจะออกแบบฮิปสเตอร์หน่อยๆวินเทจนิดๆ หรือเปล่า.........?? อ่ะ ต่อ คือที่เราได้ไปเราไปทำงานด้วยแล้วมีโอกาศได้มาที่นี้ เอาล่ะ ไปดูกันเลย    

.....นับ จากนี้ จะเป็น การลงรูป มหกรรม น้องเหมียว กันน่ะค่ะ  ^^

..... ก็ จบ การ รีวิว เท่านี่น่ะค่ะ ผิดพลาดประการใดก็ขอโทษด้วยน่ะค่ะ   ขอบพระคุณสำหรับคนที่เข้ามาอ่าน รีวิวครั้งแรก น่ะค่ะ รีวิวอาจไม่ได้เรื่องหรือพูดง่ายๆ กาก  เลยน่ะค่ะ แต่ก็ขอบพระคุณที่ทนอ่านจนจบค่ะ ก็ขอลาไปก่อนน่ะค่ะ คราวหน้า จะรีวิว อะไร โปรดติมตามกันน่ะค่ะ  BYE BYE  ค่ะ ^^

nathawan

nathawan

สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องสาวจีบันสุดสวยทุกคนค่ะ(กำลังหัดแต่ง)
ตอนนี้กำลังฝึกหัดการแต่งหน้าอยู่ถ้าแต่ได้แล้วจะupและรีวิวให้ดูน่ะค่ะ..ขอโทษและขอบคุณค่ะ^^

FULL PROFILE