Easy Pre Wedding Hairstyles ไอเดียทรงผมพรีเว้ดดิ้ง ง่ายๆ แต่สวยปัง ทำได้ด้วยตัวเอง

9 5

สวัสดีค่ะสาวๆ ทุกคน ตอนนี้เรากำลังอยู่ในยุคที่ไม่ว่าจะขยับตัวทำอะไรก็มีเหตุให้ต้องเสียเงินเสียทองไปซะหมด 1 ในสิ่งที่จะทำให้เราหน้าซีดเป็นไก่ต้ม ขนหน้าแข้งร่วงกราวกรู นั่นก็คือการแต่งงานค่ะ ครั้นจะไม่แต่งก็เสียดาย มันคือเรื่องใหญ่ของผู้หญิงนะยะ! เกิดมามีสามีทั้งที ไม่แต่งไม่ได้! สาวๆ เกือบทุกคนก็หวังว่าจะแต่งชุดเจ้าสาวกันสักครั้งในชีวิตกันทั้งนั้นแหละเนอะ

แต่นั่นแหละ สมัยนี้เงินทองมันหายากหาเย็นเสียเหลือเกินค่ะ และเพื่อเป็นการช่วยประหยัดงบงานแต่ง วันนี้ใบฟาร์มเลยนำไอเดียการทำผม Pre Wedding ที่ทั้งสวย น่ารัก ทำได้ด้วยตัวเองมาฝากค่ะ อย่างน้อยๆ ก็ช่วยประหยัดค่าทำผมไปได้ล่ะน่า หรือถ้าสาวๆ แต่งหน้าเป็นอีกนี่โอ้โห ยิ่งง่ายใหญ่เลย นาทีนี้ก็เหลือแต่มองหาเพื่อนๆ ที่พอมีฝีมือหน่อยมาเป็นตากล้องแล้วนะ (อันนี้ฟาร์มช่วยไม่ได้ ฮาาา) ยังไงก็หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับสาวๆ หลายๆ ท่านไม่มากก็น้อยนะคะ

ว่าแล้วก็ไปชมกันเลยค่ะ ว่าทรงผมที่ได้กล่าวมานี้ ใบฟาร์ม ทำยังไงนะ!

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE