รีวิวคอนแทคเลนส์ Luna Prism ใส่แล้วเหมือนมาจากดาวดวงอื่น

18 19

สวัสดีค่ะสาวๆ กระทู้นี้พิ้งค์มารีวิวคอนแทคเลนส์สีสันสดใส มีลูกเล่น ใส่แล้วเหมือนมาจากดาวดวงอื่น 5555 นั่นก็คือ คอนแทคเลนส์ Luna Prism นั่นเองค่ะ

สำหรับตัวเลนส์นั้นจะมีทั้งหมด 4 สี 4 สไตล์ ตามภาพรีวิวด้านล่างนี้เลยค่ะ

เป็นยังไงกันบ้างคะ ถูกใจใครกันบ้างไหม ?สำหรับพิ้งค์ ชอบค่ะ เพิ่มความสนุกในการแต่งหน้าถ่ายรูป แต่ถ้าจะให้ใส่ไปทำงานก็ขอคิดดูอีกทีแล้วกันเนอะ :3

เจอกันกระทู้หน้านะคะ Meowwww ~

HAZE_PINK

HAZE_PINK

God of cats

FULL PROFILE