Review&Test Sola Auto eyebrow pencil ทนทานทุกสภาพอากาศ

7 5

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวจีบันผู้น่ารักทุกๆท่าน วิดีโอนี้ต่อได้ลองใช้ sola auto eyebrow pencil ซึ่งเป็นดินสอเขียนคิ้วแบบออโต้ ซึ่งสรรพคุณของนางได้กล่าวไว้ถึง ความติดทน สีที่เขียนง่าย และความกันน้ำ โดยในวิดีโอนี้ต่อได้ทดสอบด้วยนะคะ ว่ากันน้ำจริงดังที่ว่าหรือเปล่า? ขอเชิญรับชมได้เลยค่ะ

ใครใช้แล้วเป็นยังไงบ้างมาแชร์กันบ้างน้าาาสำหรับวิดีโอนี้ขอขอบคุณทุกท่านที่รับชมและแสดงความคิดเห็นนะคะ

Katorlist

Katorlist

สวัสดีค่ะ ชื่อ ต่อ นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE