CatriceThe Ultimate chrome collection eyeshadow palette

7 6

สวัสดีเพื่อนๆจีบันทุกคนนะคะ เพื่อนๆคนไหนที่เดินทางไปเที่ยวช่วงหยุดยาวนี้เดินทางกันอย่างปลอดภัยทุกๆคนนะคะ ส่วนใครที่ไม่ได้ไปไหนมาดูรีวิว พาเลทอายแชโดว์ ของ catrice กันดีกว่าค่ะ โดยส่วนตัวแล้วเราใช้เป็นไฮไลท์มากกว่าเอามาเป็นอายแชโดว์ เม็ดสีชัดเจนทุกสีเลยจ้า ตัวชิมเมอร์เล็กละเอียดไม่ใหญ่ แต่เวลาจะใช้ปัดลงที่แก้ม เราขอแนะนำว่าให้เคาะแปรงออกก่อนไม่งั้นปัดไปหน้าจะได้เงาแบบหนังปลาทูเลย แต่ระหว่างวันก็มีสีหลุดออกไปบางเล็กน้อย แต่ยังให้ความรู้สึกเป็นธรรมชาติอยู่นะคะ หรือเพื่อนๆจะใช้ปัดลงที่ตัวก็ได้ค่ะ จะมีความวิ้งๆสวยธรรมชาติดีค่ะ เราว่าพาเลทนี้คุ้มนะคะได้ไฮไลท์หลายเฉดสีเลยตั้งแต่ขาวไปจนถึงทองเลยค่ะ ราคาก็ไม่แพงด้วย 200 กว่าบาท ส่วนใครที่ชอบสะสมไฮไลท์เราว่า พาเลทนี้ต้องมีค่ะ อิอิ ว่าแล้วไปชมรูปกันดีกว่าค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาชมนะคะ ใครเคยใช้แล้วบางมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยนะคะ 

nanami985

nanami985

เราชื่อนานามิ​ นะคะ เราเข้ามาเขียนกระทู้ เพื่อแนะนำสิ่งของที่เราใช้แล้วดีและราคาสบายกระเป๋าที่เพื่อนๆสามารถหาซื้อได้ง่าย

FULL PROFILE