- How to Rock star all night | by Nana nawarat K -

9 4

กราบสวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันทุกท่านนะจ๊าาาาาพบกับ นานะ

อีกครั้งกันอีกครั้ง

วันนี้นานะ

จะมานำเสนอแนวการเเต่งหน้าตามคอนเซ็ป "ปาร์ตี้นี้ พี่ขอเด่น" กานน้าาจ้าาา

ขอบอกก่อนว่าเราจะมาในลุคที่มีเท่ มีความเซ็กซี่นิดๆ ขี้เล่นหน่อยๆอ่าาา

อยากรู้เเนวการแต่งหน้ากันแล้วสิน่ะ

งั่นไปตามกันเลยยยยยยยย 

เป็นยังไงบ้างค่ะ สำหรับลุค Rock star all night

ก็หวังว่าเพื่อนๆคงจะชื่นชอบในลุคที่นานะมานำเสนอในวันนี้กันนะคะ

รายละเอียดเครื่องสำอ้างนานะก็เเจ้งไปหมดเเล้วนะคะ

ถ้าเพื่อนสงสัยอะไรเพิ่มเติม หรืออยากติชมตรงจุดไหน

สามารถคอมเม้นมาได้เลยนะคะนานะยินดีรับฟังอย่างยิ่งจ้าอย่างยิ่งจ้า

ก็สำหรับครั้งนี้ไปก่อนนะครั้ง ไว้เจอกันใหม่จ้า

บายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

@nananawaratk

@nananawaratk

สวัสดีค่ะทุกคน ʕ•́ᴥ•̀ʔっ
ชื่อนานะ นะคะ อายุก็กำลังจะเข้าเลข 3 แล้วอ่าเนอะ
แต่ก็ไม่เคยคิดว่าตัวเองแก่เลย
เพราะคิดเสมอว่า ยิ่งอายุเยอะ ยิ่งต้องดูดีและต้องดูแลตัวเองมากขึ้น

สำหรับใครที่ต้องการติดตามหรือพูดคุยกัน
ก็สามารถติดตามได้ตามช่องทางด้านล่างได้เลยนะคะ
ติดต่องาน Line id : nana.nawarat2537 ❤

FULL PROFILE