ESTEE LAUDER Double wear Stay-in-Place VS NUDE 3W2

7 5

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ อยากจะบอกว่า นี่คือครั้งแรกในการทำVedio review หลังจากโดนยุมานานนับหลายปี วันนี้จะมาเปรียนเทียบการควบคุมความมันของ รองพื้นยี้ห้อดังที่อยู่ในใจอันดับต้นๆของสาวๆ ผิวขาวผิวสองสี ESTEE LAUDER double wear ที่ตอนนี้มีออกมาสองรุ่น คือStay-in-Place กับ NUDE ซึ่งสองรุ่นนี้มีความต่างกันตรงที่ เนื้อของNUDE จะบางเบากว่า และควบคุมความมันกว่า แต่อย่าว่าไปนะค่ะ ตัวเก่าก็ไม่น้อยหน้าน้า ควบคุมในระดับ 8 ชั่วโมงได้เหมือนกันนะ

หวานจะแต่งหน้า แนวหวานๆ ของสาวผิวสองสี!ผิวสองสี!!!!

ใครว่าสาวสองสีจะทาตาแดงปากนูดชมพูไม่ได้ละค่ะ ไปดูใน VIDEO ได้เลยค่ะ มันแจ่มมาก ลุคนี้อยากจะบอก เคยใช้พรีสกรีนสายการบินดัง กรรมการชอบด้วยนะค่ะ แต่เดี๋ยว VIDEO นี้ หวานทำเพื่อ REVIEW รองพื้นนะค่ะ 

แต่อะๆ อยากจะแสดงความเสียใจกับเพื่อนผิวสองสีก่อนนะค่ะว่า NUDE ตัวใหม่ นั้น มีแค่ 6 เฉดเท่านั้นค่ะ สีเข้มสุดตอนนี้คือ 3W1 สาวสองสีอย่างเราๆไม่ควรใช้นะค่ะ ไม่งั้นหน้าเป็นแบงค์พันแน่นอนค่ะแต่ถ้าได้เรื่องอย่างไร หวานจะทำ EP.2 ของESTEE  NUDE ตัวนี้แน่นอน แต่เราก็ต้องรอคอยต่อไปนะค่ะ ซึ่งยังไม่มีกำหนดออกเฉดสีเพิ่มค่ะ ก่อนจะไปดูEP.2 ก็ดู EP.1 ของESTEE Double wear Stay-in-Place ไปพลางๆก่อนนะค่ะ มาดูกันว่า ตัวเก่านั้นจะแจ่มว้าวเทียบได้ไหม เอ่ย

Misssutinee

Misssutinee

#Any skin color. You have your a makeup style as your own .
‪#‎FreedomsLife‬

FULL PROFILE