หน้าสะอาดหมดจดด้วย Florabotanica Camellia Face Wash

10 3

วิธีใช้ง่ายๆเลยค่าาา เขย่าขวดก่อนใช้ กดปุ่มสีชมพูทั้ง 2 ข้างนำวิปโฟมที่ออกมานวดลงบนผิวหน้า 30 วินาที ค่อยๆนวดให้ทั่วใบหน้านะค่ะ จากนั้นก็ล้างหน้าให้สะอาดได้เลยค่าาาา

สำหรับวันนี้ ไอซ์ต้องขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้นะค่ะ หากผิดพลาดหรือข้อมูลไม่ครบ ต้องขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ เจอกันใหม่รีวิวหน้าค่าาาาา สวัสดีค่าาาา

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE