กำลังตัดสินใจจะซื้อ Too Faced ดีไหม ตัดสินใจยากเพราะสั่งซื้อ highlighters ของ Chanel ไปแล้ว

2 9

สวัสดีค่ะ สาวๆ jeban เราสี่งซื้อ highlighters ของ Chanel ไปทั้งสองสี แต่ทาง BA ที่ดูแลเราโทร. มาบอกว่า ของเข้าร้านปีหน้า เพราะทาง Chanel จะปล่อยให้ร้านค้าต่างๆ เปิดขายปีหน้า ส่วนใครที่ต้องการสั่งตอนนี้ ต้องสั่งผ่าน Chanel เท่านั้น มีขายใน web ของ Chanel แล้ว เรารออยู่แล้วเพราะ BA คนนี้มีของแถมให้เราเยอะมาก ซื้อกับเขาในแต่ละครั้งของแถมเยอะ จนเพื่อนที่ฝากเราซื้อให้ยังตกใจกับของแถม ดูแลเราดีด้วยค่ะ มีนวดหน้าให้หนึ่งครั้งในหนึ่ง week แต่เราเองนี่แหละที่ไม่มีเวลาไปทำ พูดมายาวๆ เข้าเรื่องเลยดีกว่า สาวๆ คงเห็นผ่านตากันบ้างแล้ว แบรนด์ Too Faced ออก highlight กับ eyes palette ใหม่ ที่นี้เราตัดสินใจยาก จะสั่งดีไหม ช่วงนี้ซื้อเครื่องสำอางเยอะค่ะ อยากตัดตรงนี้ลงนิดหนึ่ง แต่อีกใจก็กลัวว่าเราจะพลาดความสวยของ Too Faced สาวๆ ช่วยกันดูหน่อยค่ะ ซื้อหรือไม่ซื้อดีคะ?

ต้องขอโทษสาวๆ ที่ไม่ได้เปิดใน week นี้ เราต้อง shopping ของขวัญให้เด็กๆ เมื่อวานส่งของขวัญออกหมดล่ะ แต่วันนี้ก็ต้องพาลูกๆ ไปเที่ยว กลัวลูกๆ น้อยใจ คุณแม่อยากสวยก็อยากสวย ทำงานมาห้าวัน เวลาพักสองวัน ต้องทำให้ได้ทุกอย่าง 5555 สุดท้ายนี้ ขอให้สาวๆ ทุกคนมีความสุขนะคะ

รูปมาจาก Chanel and Too Faced

ปล. ต้องขออภัยไว้ตรงนี้ ไม่รับหิ้วของนะคะ บอกกันไว้ก่อน เพราะกลัวทาง jeban คิดว่าเราเป็นแม่ค้ารับหิ้วเครื่องสำอางค่ะ

MakeupLuv

MakeupLuv

FULL PROFILE