ULTRA VIOLET LOOK | สีม่วงกำลังจะมารีบจัดมาฟาดหน้าก่อน อินเทรนด์ก่อนนนนนนนน |ANNIEANNALIA♥

9 8

♥♥♥♥♥

ฮัลโหลลลลลลล  มาถี่อีกแล้ว  เพราะหยุดยาวนั้นเองและมาพร้อมกับสีม่วงทุกอณูของกระทู้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  ท้าวความก่อนเลยว่ากระทู้เนี่ยมีแรงบันไดจาล  เอ้ย บันดาลใจ เอ้ย ถูกแล้วววววววว  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ    จากการติดตามหน้าแฟนเพจของจีบันตลอดเลยตาดีเห็นโพสต์นี้ปุ๊บ  คันไม้คันมือปั๊บเลยค่ะเพิ่ลๆๆ  จึงถือกำเนิดลุคปากม่วงแบบ Ultra Violet พร้อมผิวโกลว์ๆแบบเงาๆงานผิวที่ตอนนี้กำลังอินมากกกกกกกเพราะรู้สึกแต่งแล้วมันผิ๊วผิววววว  ดูสุขภาพดีถ่ายรูปออกมาสวยยยยยยยย   จะแต่งตามง่ายๆยังไงปดูกันเล๊ยยยยย ♥♥♥

ULTRA VIOLET LOOK

วันนี้มาในรูปแบบวีดิโอนะงับมาแบบเร็วๆไม่ให้ดูน่าเบื่อพร้อมวิธีแต่งตามแบบง่ายๆ  เน้นงานผิวและขั้นตอแต่งตาที่ไม่ยุ่งยากพร้อมกับเทคนิคให้พวงแก้มดูสุขภาพดีแต่สีไม่แรงเกินไปแบบถ่ายรูปแล้วดูดิ้วอี้สุดดดดด   ส่วนในคลิปไม่ได้บอกไว้คือ  ขนตาปลอมใช้ของจีนนะครับหน้าตาตามรูปด้านล่างในกล่องข้อความเบอร์ 3D-60 นะคะ  ส่วนคอนแทคเลนส์จำไม่ได้จริงๆTT แล้วพบกันใหม่เร็วๆนี้แน่นอนค่ะ 

เจอกันใหม่กระทู้หน้านะงับบบบบบ ♥♥♥♥♥

ANNIE ANNALIA

ANNIE ANNALIA

สวัสดีค่ะ "แอนนี่" นะคะชอบแต่งหน้าและปรับเครื่องสำอางค์ที่มีแต่งหน้ารูปแบบต่างๆไปเรื่อยๆ เป็นคนดูแลแค่หน้าเพราะต่ำกว่าคอไปไม่ใช่ "จุดขาย" จ้ะ 55555

FULL PROFILE