มาลอง ลิปมินนี่ฝาเหลืองกัน

7 6

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พบกันอีกแล้วนะคะ วันนี้น้ำหวานมีลิปสติกดีๆมาให้เพื่อนๆดูกัน

ไปดูกันเลยจ้า

Hi everyone.

Today I gonna show a good lipstick to you.

Let’s see it. 

ลิปตัวนี้จะเป็นของแบรนด์ U Star ค่ะเป็นลิปเนื้อแมท เขาออกสีมาในสีที่ทุกคนชอบแน่นอนค่ะ สวยทุกสีบอกเลย 

Brand of this lipstick is U Star.

Lipstick is matt lipstick that I thought everyone have to love it. 

มีทั้งหมด 5สีค่ะ สวยทุกสีมั้ยละ? บอกแล้วว่าสวยทุกสีจริงๆ

01 เป็นสีชมพูแบบสาวหวาน

02 เป็นชมพูส้ม

03 เป็นชมพูนู้ดค่ะ

04 เป็นสีบริค ออกส้มๆ (สีที่น้ำหวานชอบ)

05 เป็นสีน้ำตาลแดง สวย ทาแล้วแซ่บค่ะ

• เนื้อดี สีชัดเจน สวยทุกสีจริงๆค่ะ 
  • แพกเกจน่ารัก แบ็วมากๆเลย 
ราคาเพียงแท่งละ 199บาท เท่านั้นจ้า

ซื้อได้ที่ร้านสะดวกซื้อ และ วัตสัน ทั่วประเทศค่ะ

Their are 5 colors. it’s fabulous, isn’t it?

01 is a sweet pink.

02 is a coral.

03 is a nude pink.

04 is a brick color. ( I love this one) :)

05 is a rosewood.

• This lipstick are clearly color and beautiful colors. 
  • Package is so cute. 
Cost 199 Baht each

Available at convenient store and Watson 

แล้วน้ำหวานจะมารีวิวอะไรอีก รอรับชมกันต่อนะคะ จุ้บ

Namwhannw

Namwhannw

เป็นผู้หญิงทั่วไปที่ชอบหลงใหลในการแต่งหน้าทำผม
Cosmetics | Traveling | Eating

FULL PROFILE