Essence shape & shadows eye contouring palette

11 7

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่ะ วันหยุดยาวนี้เพื่อนๆไปเที่ยวไหนกันบ้างค่ะ เมื่อวานเราไปงานเปิดตัว sehora สาขา Zepell ที่ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต มาค่ะ พอดีไปทำธุระแถวนั้นแล้วเห็นมีเปิดสาขาใหม่เลยเข้าไปดูสินค้า ลดราคาเยอะมาก แบรนด์ของ tarte ก็ลดเยอะเลยจัดมาหนึ่งอย่างค่ะ และที่สำคัญเซอร์ไพร์เรามาก เราเจอพี่แอร์ ที่เป็นเจ้าของช่อง BeautyisintheAri  เราดีใจมากที่ได้เจอพี่เขา เราอยากเจอพี่เขามาก ตัวจริงพี่เขา     น่ารัก เป็นกันเอง คุยสนุก และในงานยังเชิญบล็อคเกอร์อีก 3 ท่านมาในวันเปิดตัว มีพี่โมเม พี่อาชิ และอีกคนเราจำไม่ได้ว่าพี่เขาชื่ออะไร แต่เราอยู่ไม่ถึงพี่โมเมกับพี่อาชิมาเลยอดเจอเลย เพราะเราต้องรีบไปงาน motor expo 2017  นอกเรื่องมานานล่ะ มาพูดถึงของที่เราจะเห่อกันดีกว่า คือ Essence shape & shadows eye contouring palette เป็นพาเลทที่มีทั้งอายแชโดว์และที่เขียนคิ้วแบบฝุ่น เราซื้อมาจากร้าน boots สาขาที่เมืองทองธานี เห็นว่าลดราคาเลยซื้อมาลอง ตัวนี้น่าจะเป็นตัวออกใหม่ เม็ดสีแน่นชัดเจน แถมมี ไฮไลท์และแว๊ซคิ้วมาให้ด้วยจ้า พร้อมแปรงหัวตัดกับหัวเป็นเหมือนที่ล้างขวดนมเด็ก (เราก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเขาเรียกว่าอะไร) และก็ซื้อสำลีของ Rii no.26 มาลองใช้จ้า

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่เข้ามาชมนะคะ ใครเคยลองใช้มาแชร์ประสบการณ์ได้นะคะ

nanami985

nanami985

เราชื่อนานามิ​ นะคะ เราเข้ามาเขียนกระทู้ เพื่อแนะนำสิ่งของที่เราใช้แล้วดีและราคาสบายกระเป๋าที่เพื่อนๆสามารถหาซื้อได้ง่าย

FULL PROFILE