Holiday Collection | Dashing Diva | ทำเล็บด้วยตัวเอง ต้อนรับเทศกาล

8 4

สวัสดีค่ะทุกคน

วันนี้พลอยมีไอเท็มเด็ดมาฝากอีกแล้ว

หลายๆคนต้องรู้จักแบรนด์ Dashing Diva กันแน่ๆ

ถ้าใครไม่รู้ก็บอกเลยว่า เป็นแบรนด์เล็บปลอมของเกาหลี

คือติดแล้วสวยเนียน ไม่โป๊ะ อปป้าไม่รู้แน่ๆ

เนื่องจากใกล้ช่วงเทศกาลคริสมาสต์แล้ว

เราจะมาดูคอลเลคชั่นใหม่กันดีกว่าว่ามีอะไรบ้าง

คอลเลคชั่นนี้จะมีให้เลือก 2 โทนคือโทนแดงและโทนฟ้า

เริ่มจากโทนแดงกันก่อน

Dashing Diva MDR 078 Snow man

Dashing Diva MDR 086 Argyle Wine

Dashing Diva MDR 087 Cashmere Gold

Dashing Diva MGS_129 Party Red

มาดูที่โทนฟ้ากันบ้าง

Dashing Diva MGS_125 Chic Edge

Dashing Diva MGS_122 Fall in Tatan

Dashing Diva MDR 084 Naked Pearl

Dashing Diva MDR 088 Silver Night Show

สวยมั้ยย ใครสนใจก็ลองไปตำดู

ส่วนตัวพลอยว่ามันเป็นอารมณ์สวยด่วน

ทำง่าย ทำไว แต่อาจจะไม่คงทนเท่าพวกเล็บเจล พวกนั้น

ลองดูกันนะคะ

วันนี้ไปละ ขอบคุณค่าาาา

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE