【HOWTO】แต่งหน้า Glam Look พร้อมขนตาแบบสะพรึงที่เพิ่งไปต่อมา

15 5

สวัสดีวันอาทิตย์ค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆจีบันทุกคนวันนี้หมิวทำฮาวทู Glam Look แบบเบาๆมาให้ลองดูกันนะคะแต่งไม่ยากเลยค่ะลุคนี้ ลุคนี้แต่งไปได้หลายงานเลยทีเดียว แค่มีตาที่แน่นลิปที่ปังก็ไปต่อได้ละค่ะ555555555

ฮาวทูตัวนี้ขนตาอาจจะแน่นไปบ้าง หมิวเพิ่งต่อขนตามาไม่กี่วันนี้เอง ฟินมากกกก แฮ่ๆ ตื่นแล้วก็ล้างหน้าออกไปเรียนได้เลย ตื่นแล้วหน้าก็จะแน่นๆหน่อยเนอะ555555555

ไปดูกันเลยค่าาาาาาา เย้

ไปชมวิดีโอกันต่อได้นะคะ คลิปนี้ เกือบ 4 นาที เย้ลุคนี้ดูเหมือนแต่งยาก แต่จริงๆไม่เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับเข้ามาชมนะค้าาาาา แล้วเจอกันครั้งหน้านะค้าาาา

mewwkanny

mewwkanny

FULL PROFILE