ได้มาแล้วของขวัญปีใหม่ Disney Boxset

11 4

ยู้ฮู้ ❤️❤️❤️ 

ช่วงนี้ใกล้ปีใหม่เข้ามาแล้ว เจ้ก็วิ่งของขวัญไว้ อยากจะได้อะไรที่ไม่ใช่กระเช้าของขวัญ พอดีวันนี้ได้ไปแว๊บรับแอร์ในห้าง เลยเดินเฉียดเซมาที่นี่

ตอนแรกว่าจะแว๊บเข้ามาดูลิปสักหน่อย แต่สะดุดกับความน่ารักเลอค่า อุ๊ยยยย ช่างเหมาะกับเรามาก 

Disney special boxset เลยนะเทอว์ กรี๊ดแตก นางน่ารักมากกก ปกติขายเดี่ยวๆ แพ๊คเกจก็สวยละนะ แต่นี่มาเป็น set จ้าาา ทนดูไม่ได้ 

แม่คุณเอ้ยยยยย น่ารักน่าใช้ไปอี๊ก ยืนดม ยืนปาด ยืนเลือกอยู่พักนึง คือหื่นอยากได้ไปหมด

และแล้วเราก็พลาดท่าของน่ารัก คือคิดอยู่ว่าเอาไปเป็นของขวัญได้เลยพอดี 

เลือก set โลชั่นกับครีมอาบน้ำมา

<<<โปรดีงาม : ซื้อ 2 ชิ้น ลด 30% ยังค่ะยัง น้องพนง. แถม ทรูบิวตี้พาเลท กล่องใหญ่ให้อีก และแถมเรามีคะแนนในบัตรอีก น้องเค้าก็แถม highlighter ให้อีกอัน >>>

หมดนี่จ่ายไม่ถึงพันบาท คุณพระ!!!!!!

สวยงาม ขวดใหญ่ กล่องสวย 480 Ml.

คุ้มมากสุดๆ ❤️❤️❤️ ใครกำลังมองหาของขวัญ ไปตำๆๆๆ ให้แหลกเลยจ้า นี่คิดอยู่ว่าเอามาน้อยไป เดี๋ยวไปตำอีก

แอบแว๊บมาบอกข่าว ไปละน้าาาาาา 

Honeyyyhips

Honeyyyhips

สวัสดีค้าาา สาวๆจีบันทุกท่าน
ขอพื้นที่เล็กๆ ตรงนี้หาเกร็ดความรู้ในเรื่องความงามที่เรารักด้วยคนนะค้า เป็นคุณแม่แล้วก็ต้องสวยเพื่อสามีและลูก55555 ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค้า

FULL PROFILE