มาเห่อ NARSissist Wanted Eyeshadow Palette x ดวง

8 4

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวจีบันทุกคนเราชื่ออิ๊งค์นะคะ เป็นแม่หมอแหละ :)ปกติก็รับดูดวงไพ่ยิปซีเป็นส่วนใหญ่แต่ว่า วันนี้แม่หมออย่างเราจะมารีวิวเครื่องสำอางกันบ้างแต่ไม่ได้มารีวิวแบบปกตินะด้วยความเป็นแม่หมอ ก็เลยมารีวิวเวอร์ชั่นแม่หมอค่ะ

ขอเม้าท์ก่อนว่า...ล่าสุด NARS ออกพาเลทอายแชร์โดวชื่อว่า NARSissist Wanted Eyeshadow Paletteกับ 12 เฉดสีออกใหม่วันนี้อิ๊งค์เลยจะพาเพื่อนๆ มาดูกันค่ะว่าพาเลท NARSissist เWanted Eyeshadow Palette เราจะทากันยังไงดีนะ ตามหลักโหราศาสตร์ค่ะ

สำหรับหลักที่อิ๊งค์ใช้ในการเลือกสีครั้งนี้ก็จะเป็นหลักทักษานะคะอาจจะมีมาให้ไม่ครบทุกวัน เลยขอแบ่งทีมแบบนี้ละกัน

ทีมวันจันทร์ MONก็จะเป็นสีโทนนู้ดๆ จือๆ หน่อย สีสะอาดๆ อมเหลือง

• Biarritz: Matte neutral cream 
  • LIMITED EDITION Satisfaction: Shimmering golden pink 
  • LIMITED EDITION Seven Heaven: Matte sand

ทีมวันอังคาร TUEสำหรับทีมอังคาร มันก็จะออกโทนชมพูฟรุ้งฟริ้งหน่อยนะคะ

• Mendoza: Glittering pink copper
  • LIMITED EDITION Wicked Game: Satin cranberry

ทีมวันพุธกลางคืน WED nightมันก็จะเฉี่ยวๆ หน่อย สีจะเป็นโทนสีเข้ม เทา ดำ น้ำตาลเกือบดำค่ะ

• COCONUT GROVE: Matte deep brown

ทีมวันพฤหัส THUสีโทนส้มเปรี้ยวๆ ชิคๆ ไปเลย

• LIMITED EDITION Temptress: Satin paprika
  • LIMITED EDITION Shadow Hill: Matte saddle
  • LIMITED EDITION La La: Shimmering deep bronze

ส่วนใครไม่มีในนั้น ไม่ต้องน้อยใจไป ยังมีสีที่ทุกทีมทาได้หมดเลยด้วยค่ะดูได้จากช่องที่อิ๊งค์พิมพ์ว่า ALL เลยน้า

• LIMITED EDITION Delirium: Metallic rose
  • LIMITED EDITION Shooting Star: Glittering champagne
  • LIMITED EDITION Fallen Star: Glittering antique bronze

ราคาเจ้าพาเลทนี้ จะอยู่ที่ประมาณ $59.00 หรือประมาณเกือบๆ สองพันบาทนั่นเองค่ะ :)

ไว้ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสจะมาแนะนำพาเลทใหม่ๆ หรือว่าเอาเรื่องดวงมาฝากกันอีกน้าไปละค่า

Xoxo,INKLIST

inklist

inklist

อิ๊งค์ :) ชอบอ่านหนังสือ ชอบออกกำลังกาย ดูดวงได้ ดูไพ่ยิปซี และโหราศาสตร์ :)

FULL PROFILE