Sleep Salon ????? มิติใหม่แห่งการนอน

12 6

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ 

วันนี้ BABYRUNNA มาในกระทู้เห่อ นะค๊าาแต่ไม่ใช่เห่อของค่ะ แต่เป็นเห่อร้าน

ร้านที่ว่านี้ก็คือ

Sleep Salon

เป็นซาลอนที่ให้คุณได้เปิดมิติใหม่ในการเสริมสวยไปด้วย นอนหลับไปด้วยค่ะ

อย่างแรกเลยที่สาวๆ หลายๆคนจะต้องปลื้มแน่นวล ก็คือบรรยากาศภายในร้านค่ะ 

เพราะร้านนั้นทุกอย่างเป็นสีชมพู้วววว ฟลามิงโก้ เบอร์แรงเรียกได้ว่า ถ่ายรูปกันได้ทุกมุม

เริ่มสงสัยกันแล้วใช่ไม๊ละคะว่าเสริมสวยที่ว่าเนี้ย เค้าสามารถทำอะไรให้เราได้บ้าง 

ร้านนี้นะคะ ก็จะมีบริการตั้งแต่เรื่องเล็บ ไม่ว่าจะเป็นการ ตัด ต่อ ทา สปา เพ้นท์ ทั้งมือและเท้า

และก็เรื่องผม ก็มีทั้ง ยืด ตัด ดัด ทำสี สปา ทรีทเม้นท์ บลาๆๆ 

และไฮไลท์ของเราในการมาใช้บริการในครั้งนี้ก็คือ

โปรแกรม Take a nap ค่ะ  

พอเข้าไปที่ร้านแล้วพนักงานก็จะนำชุดนอนมาให้เราเปลี่ยนนะคะ และพาเราไปที่ห้องเชือด 

เอ้ย...ห้องนอน...เอ้ย...ห้องสระผม ...เอ้ย...ถูกแล้วววว ว~

แล้วก็เริ่มกระบวนการ การนวด การสระ การนวด และนวด นวด นวด นวดแล้ว นวดอีก นวดจนเคลิ้ม นวดจนหลับ นวดจนกรน  5555555 5~

หลังจากสระผมและนวดหัวเสร็จแล้ว ต่อด้วยนวดคอ บ่า ไหล่ ต่อค่ะ

พอเสร็จเรียบร้อย ก็ออกมานั่งเป่าผม และเซ็ตทรงผมค่ะ

เราสามารถบอกช่างได้นะคะ ว่าจะเอาทรงแบบไหน จะตีฟาร่าเบอร์ร้อยก็ได้ค่ะ

แค่อ่านกับดูรูปภาพ อาจจะยังไม่ค่อยเก็ท 

ตามไปดูคลิปกันเลยค่ะ คลิกที่ด้านล่างเด้อออ อ~

vvvvvvvvvvvv

ปล.สำหรับที่ตั้งร้านนั้น อยู่ที่สยามสแควร์ซอย 9 ร้านอยู่ชั้น 3 ค่ะ

เป็นร้านที่คู่ควรกับชะนีรักสวยรักงามอย่างเราๆมากๆ เลยค่ะ 

สุดท้ายขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาดูในกระทู้นี้นะคะ

มีอะไรแนะนำติชมได้เสมอนะคะ ผิดพลาดประการใด ขออภัย ด้วยค๊าา

Run runna

Run runna

FULL PROFILE