อยากตัดผม มีร้านแนะนำมั้ยคะ โซนพระราม2/หน้ารามก็ได้

ตามหัวเลยค่า อยากตัดผม พรุ่งนี้จะไปหน้าราม มีร้านแนะนำบ้างป่าวคะ หรือพระราม 2 ก็ได้น๊า

แค่อยากตัด ยังไม่ชัวร์ ว่าจะตัดป่าว ยังแอบเครียด กลัวตัดแล้วหน้าจะบานกว่าเดิม T^T

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
อย่าไปตัดร้าน D-Hair(ชั้นใต้ดิน ฟอร์จูน) นะ
เราไปตัด กับดัดมา ผมเสียสุดๆเลย
เศร้ามากกกก ตอนนี้ผมเหมือนฝอยขัดหม้อเลยอ่ะ
ไม่ได้โจมตีนะ แต่เราไปทำแล้วเป็นจริง จริง
เลยอยากเตือนเพื่อนๆชาวจีบันน่ะ
เสียใจมากก T_T

ตั้งกระทู้มาหัวข้อเหมือนกันเลย มีคนแนะนำ chic club กะ ร้านที่ช่างเป็นญี่ปุ่นค่ะ (ยังไม่รู้ร้านไหนเลยค่ะกำลังหาข้อมูลอยู่) ถ้าลองแล้วดีก็ช่วยบอกต่อด้วยนะคะ ตัดสินใจไม่ถูกเลย

ว้า ของคุณ ja บำรุงผมเยอะๆนะคะ ขอให้กลับมาสวยเหมือนเดิมไวๆค่ะ

ลองไปที่ร้าน 106 สาขาจำได้อยู่ที่สีลมซอย8 มั้ง จะเป็นแนวญี่ปุ่นเลยก่อนไปตัดต้องมีจองคิวก่อนเพราะบางที่คนออกจะเยอะหน่อยเคยไปตัดอยู่ครั้งเดียวตอนนั้นผมยาวเค้าม้วนผมเป็นลอนให้เหมือนในหนังสือญี่ปุ่นเลย ที่ร้านเค้าจะมีอาจารย์ช่างตัดผมเป็นคนญี่ปุ่นคอยดูแลเรื่องทรงผมด้วย

แนะนำร้าน แชมป์ผมค่ะ อยู่ตรงข้ามโรงแรมมายเลดี้ในซอยมหาดไทย (ราม 65) เป็นแชมป์ผมของประเทศไทยค่ะ มีดารามาตัดหลายคน

ไปลองมาแล้วก็โออยู่นะคะ

(ช่างที่ตัดเป็นผุชายค่ะ)
อยากรู้ราคาตัดผมและที่ตั้งของร้านแชมป์ผม ซอยมหาดไทย ราม 65
อยากรู้ราคาตัดผมและที่ตั้งของร้านแชมป์ผม ซอยมหาดไทย รวม 65 หรือมีเบอร์โทรศัพท์ของร้านด้วยก็จะดี
ไปลองมาแล้ว ตัด ดี จริงๆๆ ราคาถูกด้วย คุ้มค่าจริงๆๆ
ต้องไปตัดทุกเดือน ลองมาหลายที่แล้ว ต้องหยุดที่ร้านนี้ครับๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again