How to แต่งหน้าธาตุน้ำ งานแฟนซีก็มาจ้า (4 - Elements Beauty)

7 4

สวัสดีค่ะ วัันนี้ซีจะมาทำ How to แต่งหน้าธาตุน้ำกันนะคะ ที่เลือกธาตุน้ำ เพราะตรงกับธาตุของเราเองเลยค่ะ และมีเครื่องสำอางที่มีเฉดสีเข้ากับธาตุน้ำอยู่ค่ะ 

สำหรับ look ในวันนี้ จะเป็นแนวธาตุน้ำแบบแฟนซีๆ ค่ะ หรือจะแต่งไปงานปาร์ตี้ที่มีธีมประมาณสีฟ้า สีเขียวก็ได้นะ เรามาดูเลยดีกว่าค่ะ >_<

หวังว่าคงชอบ How to ธาตุน้ำใน look แฟนซีๆ นี้นะคะ ซีตั้งใจทำมากๆ ค่ะ ขอกำลังใจจากทุกคนด้วยนะยินดีรับคำติชมค่ะทุกคน

zabeecee6954

zabeecee6954

Makeup & Beauty Lover :) Love to share and love to get new makeup technique

FULL PROFILE