How To : Element Makeup - Queen Of The Earth!!!! นางพญาดินที่โลกต้องจารึก ❥ ❥ ❥

9 8

QUEEN OF THE EARTH

ฮัลโหลลลลลลลลลล  ❥ ❥ ❥

สวัสดีค่ะห่างหายไปสักพักใหญ่ไม่ใช่ติดงานติดอะไรนะคะ  ติดกินนนนนน  ดูหน้าสิเบ่งบานน้ำหนักพุ่งทะยานมาอย่างไกลอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ อ่ะๆๆเม้ามอยพอหอมปากหอมคอ  วันนี้เห็นชื่อ Contest ก็นั่งคิดอยู่หลายตลบเพราะสายแฟนซีเราไม่เคยแต่งเลย   ไม่ถนัดแต่อยากลองคร้าบ  จริงจังจนต้องเอาโจทย์ไปปรึกษาพี่ทีมกราฟฟิคที่ออฟฟิศอ่ะ  จริงจังแค่ไหนถามใจเทอวดูววววววว   พี่เขาบอกผิวแทนๆอย่างหนูไปสายไหนไม่รอดไปทำไรดินๆ น้ำตาลๆ ทองๆ โกลว์ เถอะจ้ะ อุปกรณ์ประดับหัวนี้นั่งติดทีละอันตั้งใจจริงอยากให้ป่าๆแต่คิดว่าตัวเองขอเป็นป่าแบบดอกๆและมีนกน้อยน่าจะเหมาะกว่า  อ่ะๆๆๆจะเป็นยังไงไปดูกันดีกว่า

วันนี้มาแบบมีทางเลือก 2 สไตล์เลยจ้ะ  มีทั้งแบบวีดิโอและภาพนิ่งเลยนะ  ใครลำไยขี้เกียจฟังเสียงเราก็ภาพนิ่งได้เบย  แต่ถ้าใครอยากฟังเด็กอ้วนชวนหิวแบบเราโม้เม้ามอยก็ฟังวีดิโอเพลินๆ  ถือว่านั่งดูเราเล่นๆไปน้าาาาาาาา   คุยคนเดียวอยู่ในวีดิโอมันเหงาถ้าฟังเราจะดีใจมากเลย แฮร่  ❥ ❥ ❥

ขอบคุณมากนะคะที่อ่านกันมาถึงตรงนี้  หากตรงหล่นไปบ้างก็ขออภัยนะคะ  แล้วเจอกันกระทู้หน้าสัญญาจะพัฒนาให้ดียิ่งๆขึ้นไปเรื่อยๆ    ยังไงเม้นคุยกันบ้างน้าอยากอ่านนนนนน  เม้นด่าก็ได้แต่อย่าแรงมากกกก  เขิล  จุพพพพพพ

ANNIE ANNALIA

ANNIE ANNALIA

สวัสดีค่ะ "แอนนี่" นะคะชอบแต่งหน้าและปรับเครื่องสำอางค์ที่มีแต่งหน้ารูปแบบต่างๆไปเรื่อยๆ เป็นคนดูแลแค่หน้าเพราะต่ำกว่าคอไปไม่ใช่ "จุดขาย" จ้ะ 55555

FULL PROFILE