สาวๆแถวบางแสน/ชลบุรี ช่วยหน่อยค่า

เดี๋ยวเราต้องไปงานแต่งงานที่ the tide บางแสน

แล้วกะว่า จะใช้บริการร้านทำผมแถวนั้นอ่ะ

พอดีทำจาก กท ไม่ได้ เพราะกะจะไปเที่ยวก่อน

ช่วยแนะนำร้านทำผมแถวนั้นหน่อยสิค๊า

มีร้านตรงหน้าแหลมทองนะคะ เคยไปสระไดร์อยู่ ก็ดีเหมือนกันค่ะ ^^ แต่ร้านประจำของเราจะอยู่ตรงท้ายซอยสดใสในมหาลัยอ่ะค่ะ ร้านลี่เฟิร์ส (ไม่แน่ใจชื่อ แต่แนวๆ  นี้อะค่ะ) เจ้าของร้านเป็นกันเองค่ะ อยากได้แบบไหนบอกเลย
หน้าม.บูรพา เพียบเลยค่ะ มาแถวนี้ไม่ต้องห่วงเรื่องร้านทำผม
เยอะแยะไปหมด
หน้ามอบูรนะคะ ร้านจะอยู่ตรงข้ามกับพิพิธพันธ์สัตว์น้ำเลยค่ะ
ร้านชื่อ i am hair studio ค่ะ ถ้าสนใจเอาเบอร์ร้านมั๊ยคะ
เพราะจากประสบการณ์ที่เรียนมอบูรมา 4 ปี บวกอีกหลายปีหลังเรียนจบ
เราไม่เคยเปลี่ยนใจไปทำผมร้านอื่นเรยอะ รับปริญญาก็ทำร้านนี้ ^^

จิงๆแล้วเปนความเหนส่วนตัวนะคะ แต่เราว่าร้านนี้ดีจิงๆสำหรับเราเลยล่ะ
ขอบคุณมากค่า สาวบางแสนน้ำใจงาม 

เดี๋ยวเราคงแค่ไดร์ตรงค่ะ เพราะม้าเต่อแบบตอนนี้

คงไม่ค่อยมีทรงอะไรให้ทำ เซฟๆ ดีกว่า

เดี๋ยวลองร้านที่ คุณ mochamango แนะนำดีกว่า
ตัวเมืองชลบุรี แนะนำ ออกัสชลบุรีค่ะ เคยไปดัดผมมา 1 ครั้ง ไปยืดมา 1 ครั้ง เพราะเป็นคนขี้เบื่อ ถูกใจทั้ง2ครั้งเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again