เป็นสิว หน้าพัง สิวอุดตัน อักเสบ รอยแดง !!!

5 7

สวัสดีค้าบชาว jeban ผมพึ่งหัดเล่นสดๆร้อนๆตะกี้เองงง 555555555555

ก็ตามที่บอก ตามหัวข้อเลย คือแต่ก่อนผมสิวเยอะมาก อุดตัน อักเสบ มาหมด หาหมอก็ไม่หาย T^Tไปดูรูปเลย

ตอนนี้มัธยมสิวกำลังขึ้น

นี่แนะ !!! คือมันนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ T^T

น่ากลัว

หน้าพังจริง !! รูปนี้ตอนขึ้นปี 1 เฟรชชี่หน้าพัง

พังงง

ผมหน้าพังมาก ใช้นู้นใช้นี่ ใช้มั่วไปหมด เลยทำให้หน้าพัง ผมก็รักษาโดยการใจเย็นๆ จนหน้าดีขึ้น แต่ก่อนผมสิวเยอะสิวมาก เวลาถ่ายรูป ต้องใช้แอปลบสิว 555555 ลบจนหน้าเนียนอะ 55555555

และตอนนี้สิวหายแล้วววววว ไม่ใช้แอปลบสิวด้วยนะ 5555555 ตัวนี้ถ่ายกล้อง Fuji XT-10 ถ่ายเสร็จแล้วไม่แต่ง ไม่ลบสิว ดีใจเว้อออ ไม่ต้องใช้แอปลบสิวอีกต่อไปป

ผิดพลาดประการใดผมขออภัยด้วย ผมพึ่งเล่นง่าา T^T  ฝากติดตามกันด้วยน้าาา

คอมเม้นได้นะ ช่วยแนะนำผมทีว่าจะทำคลิปอะไรต่อไป แต่จริงๆอยากรีวิวพวกเครื่องสำอางมากกกกกกก

M Finz

M Finz

สวัสดีค้าบ พึ่งเล่นก็จะงงๆหน่อย 55555

FULL PROFILE