Boyfriend Makeover จับแฟนมาแต่งเป็นเพื่อนสาว

19 11

สวัสดีจ้า วันนี้เราจะลองแปลงโฉมจากปู้ชายแมนๆ ถ้าเปลี่ยนเป็นสาวหวานจะเป็นเยี่ยงไร ก่อนอื่นก็ต้องซื้ออุปกรณ์เครื่องสำอางกันก่อน โดยที่ทางเราจะให้เค้าเลือกซื้อเอง เค้านึกว่าซื้อมาให้ชะนีอย่างเราแต่ง ที่ไหนได้โดนหลอกซื้อมาให้แต่งตัวเอง มาดูกันดีกว่าค่ะ ว่าผู้ชายเวลาซื้อเครื่องสำอางครั้งแรก เค้าเลือกกันยังไง

หลังจากที่เค้าโดนหลอกให้ซื้อ เพื่อมาแต่งตัวเองแล้วนั้น ทางเราก็พร้อมมากในการเปลี่ยนโฉมครั้งนี้ค่ะ ไปดูขั้นตอนกลายเป็นชะนีกันดีกว่า

โฉมหน้าที่เสร็จเรียบร้อย ก็จะเป็นแบบนี้ค่ะ 

คราวนี้เรามาดูคลิปขั้นตอนการแต่ง อย่างละเอียดกันดีกว่านะคะ แล้วจะเห็นได้ชัดเลยค่ะว่า หลังแต่งเสร็จ องค์ลงขุ่นแม่มาเองมาก จริตเอยแอคติ้งเอย ชะนีเห็นแล้วยอมค่ะ มีการเทียบหน้าใกล้ๆด้วย แล้วบอกว่าตัวเองสวยกว่า กราบในการจิกตา

ในส่วนของสินค้าที่เลือกมาใช้นั้น เจ้าตัวเลือกซื้อมาเองหมดเลย มีตามนี้เลยจ้า

monkeysis

monkeysis

Youtube Channel : Monkey Sis
FB : Monkey sis
IG : Monkey.sis

FULL PROFILE