[How to] แต่งหน้าแฟนซีสำหรับสาวธาตุน้ำ

12 10

กราบสวัสดีบรรดามิตรรักแฟนจีบัน ทุกท่าน (แหม !! เปิด How to หยั่งกะโฆษกงานวัดเลย) วันนี้เอมจะมาชวนสาว ๆ ธาตุน้ำหรือจะเป็นธาตุอื่น ๆ ก็ได้นะคะมาแต่งหน้าแฟนซีแบบสาวธาตุน้ำกัน ค่ะ

ถ้าพร้อมแล้วไม่พูดพร่ำทำเพลงให้เสียเวลาไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ

โดยลุคแฟนซีในครั้งนี้เอมขอเริ่มจากการแต่งตาก่อนนะคะ เพื่อให้ง่ายต่อการแต่งและการทำความสะอาดด้วยค่ะ

ขั้นตอนการลงสีตาก็พักไว้ก่อนนะคะ แต่ยังไม่เสร็จนะคะ เรามาลงผิวหน้ากันต่อในขั้นตอนต่อไปเลยค๊าาาา

มาเพิ่มลูกเล่นให้กับลุคสาวธาตุน้ำของเรากันดีกว่า

กลับมาเก็บรายละเอียดในส่วนของหน้าและตากันอีกหน่อยดีกว่าค่ะ (มันยังไม่ได้ดั่งใจเอมเท่าที่ควร)

มาถึงในส่วนของการ คอนทัวร์ ไฮไลท์ และปัดแก้มกันบ้างค่ะ

ราบขอบพระคุณทุกท่านสำหรับการรับชม How to ของเอมนะคะ ไว้โอกาสหน้าจะมาทำลุคแปลกให้ได้ดูกันอีกนะคะ วันนี้ไปก่อนแล้วค่ะ***สวัสดีค่ะ***

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE