Review: odbo gradation blush on สีน่ารักไปอีกกก♡

14 4

~สวัสดีค่าาาา~เรื่องของเรื่องคือ ไปเดินเล่นที่พัทยาบิ้วตี้แล้วไปเจอบลัชออนของodboสีมันสวยดีค่ะดูละมุนๆ ไม่รอช้าชะนีเลยสอยมาเลยค่ะ สาวๆคนไหนชอบของราคาย่อมเยามามุงทางนี้เลยค่าา

สีนี้เป็นสี 06 นะคะ ดูจากตลับเหมือนเป็นสีแมท แต่พอทาลงบนผิวแล้ว จะแอบมีชิมเมอร์นะคะ เป็นสีที่ไล่จากชมพูเข้มไปชมพูสีอ่อน เนื้อสัมผัสนุ่มละเอียดและไม่เป็นผงด้วยค่ะ ความติดทนอาจจะติดทนไม่มากนะคะ ทดสอบจากการล้างน้ำ ถ้าไม่ได้ไปถูสียังอยู่ แอบทำให้ยิ่งดูโกลเข้าไปอีก เนื่องจากสีมีชิมเมอร์ แต่ถ้าถูออกก็คือสีหลุดค่ะ แต่ในราคา 99฿ ถือว่ารับได้ค่า

สีนี้เป็นสี 07 ออกชมพูอมส้มนะคะ สีนี้สวยค่าปัดแล้วให้อารมณ์ดูสุขภาพดี สาวผิวแทนปัดแล้วจะดูเข้ามากค่า สีนี้ก็จะเหมือนกันคือสีมีชิมเมอร์เล็กๆ เนื้อสัมผัสนุ่มค่ะปัดแล้วไม่เป็นผง และสีก็ติดทนในระดับนึงเลย 

จริงรุ่นนี้เค้ามีทั้งหมด 8 สีนะคะ แต่ด้วยที่ว่าร้านที่ซื้อตอนนั้นเค้ามีแค่สองสี เลยได้มารีวิวแแค่นี้ แต่เพื่อนๆก็สามารถหาซื้อได้ที่เว็บ odbo นะคะ กุ๊กกิ๊กขออนุญาต นำรูปจากในเว็บมาลงสีที่เหลือนะคะ เผื่อเพื่อนๆจะสนใจสีอื่นบ้าง

หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์ให้สาวๆที่กำลังมองบลัชออน สีสวยราคาน่ารักกันนะคะ สำหรับวันนี้ไปก่อนค่า

บ๊าย บายยยยย~

Googgigrookie

Googgigrookie

อยากแชร์สินค้าของถูกและดีให้สาวๆได้ไปตำกันน เราจะมาสวยไปด้วยกัน

FULL PROFILE