REVIEW EASY DRAWING BROW SHADOW BROWIT BY NONGCHAT

12 4

สวัสดีค่า วันนี้มาเห่อ+ minireviewBROWIT BY NONGCHAT SERIES I EASY DRAWING BROW SHADOW

เป็นผลิตภัณฑ์เขียนคิ้วแบบฝุ่นจากน้องฉัตร ช่างแต่งหน้าชื่อดังของเมืองไทยนั่นเอ๊งงง

มีขายที่เซเว่นและ EVEANDBOY นะคะ ราคา 159 บาท 

BROWIT BY NONGCHAT SERIES I EASY DRAWING BROW SHADOWก็จะมีตลับเขียนคิ้วแบบฝุ่น และมี Sticker Eyebrowมาให้อีก 2 คู่มาดูตัวตลับเขียนคิ้วแบบฝุ่นกันค่ะ

ตัวตลับจะมีด้วยกันสองสีนะคะ เป็นสีน้ำตาลกลางๆ และสีน้ำตาลเข้มอมเทามีแปรงมาให้ด้วยในตลับ ใช้งานได้จริง ไม่ก๊องแก๊ง กิงก่องแก้วเด้อ ถือว่า ผ่าน!ป่ะ ลองเขียนกัน

ขั้นตอนแรกก็จะแปะสติ๊กเกอร์คิ้วที่มาด้วยในกล่อง เป็นคิ้วทรงเกาหลีนะคะ ตรงๆหน่อยตอนแปะต้องเล็งดีๆค่ะ เดี๋ยวคิ้วเบี้ยว 5555แล้วก็เริ่มเขียนคิ้วด้วย BROW SHADOW กัน

แถ่แด๊มมมมม เขียนคิ้วเสร็จแล้ว คิ้วเป็นทรง เป็นผู้เป็นคนขึ้นมาเลย 55555ที่เขียนคิ้ว เขียนง่ายสำหรับมือใหม่อย่างอิง สีเป็นธรรมชาติดีค่ะ อิงเอาตัวนี้มาไล่ดั้งด้วยนะคะ สีประมาณในรูปเลย

โดยสรุป...รุ่น Series  I ตัวนี้เหมาะกับคนที่มีสีผมเข้มนะคะ สีสวย เขียนง่าย เป็นธรรมชาติ เหมาะสำหรับมือใหม่มากๆ แต่ยังไม่ค่อยติดทนเท่าไหร่ค่ะ ราคาถือว่าดีมาก หาซื้อง่ายด้วย ตัว Sticker Eyebrow ใช้ซ้ำได้ประมาณ 3-4 ครั้ง

เพื่อนๆคนไหนสนใจก็ไปลองดูกันนะคะ มีขายที่เซเว่นและ EVEANDBOY สำหรับกระทู้นี้เป็นกระทู้แรก ผิดพลาดยังไงต้องขออภัยด้วยนะคะไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้าค่า บ๊ายบาย ❤️ 

Inggling

Inggling

สวัสดีค่า ชื่อ อิงนะคะ :)

FULL PROFILE