[เห่อ] โอ้ย เห่ออย่างแรงงิ ของรางวัลจากจีบัน และของฝาก(ซื้อ)

24 12

สวัสดีค่าาาา สวัสดีต้นสัปดาห์ที่ฝนมาอย่างอึมครึมอีกแล้ว วันนี้ซินเด้มากับของขวัญ ของฝากนิดๆหน่อยๆเด้อ พร้อมแล้วมาลุยกันเหลย

เริ่มต้นที่พอนด์สค่ะ POND'S AGE MIRACLE WRINKLE CORRECTOR ขอพรจากจีบัน จีบันก็ส่งพอนดส์ให้เลย ใจดีปะละ 5555555

เปิดออกมาเป็นแบบ Day cream & Night cream

เซ็ตเก่าให้คุณแม่ใช้ เซ็ตนี้คิดว่าจะแกะใช้เอง ซินเด้ยังไม่มีริ้วรอยบนหน้านะ แต่อาจเป็นเพราะซินดี้อ้วนไง

ซินดี้อ้วนไง

ซินดี้อ้วนไง

สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากลองบ้าง เซเว่นที่ใหญ่หน่อยมีขายเน้อ ซินดี้ว่าจะใช้แล้วกลับมารีวิว ดีไหม? อิอิ

ถุงนี้พีคสุด ตอนแง้มกล่องได้กลิ่นหอมของหมู่มวลดอกไม้มาเต็ม ซินดี้ตกใจนึกว่ามีอะไรแตกหักอยู่ข้างใน จริงๆแล้วเป็นกลิ่นความหอมของซันซิลตะหาก!! คือ SUNSILK CO-CREATION LEAVE ON CREAM

ได้มาถึง 3 ขวด 3 สูตรด้วยกัน อยากบอกว่าอันนี้ถูกใจมากค่ะ อิอิ

ขวดชมพูเพื่อผมมีน้ำหนัก จัดทรงง่าย

ขวดเขียวเพื่อผมยาว สุขภาพด

ขวดม่วงเพื่อผมตรงสวย สมบูรณ์แบบ

หาซื้อได้แล้ววันนี้ที่เซเว่น ดรักสโตร์ บิ๊กซี โลตัสนาจา เดี๋ยวมารีวิวทีหลังเด้อ อิอิ

เย้ มาถึงของฝาก(ซื้อ)กันบ้าง อิอิ

นี่คือบลัช Trio จากชิเซโด SHISEIDO FACE COLOR ENHANCING TRIO เบอร์ RD1

เป็นบลัชเชอร์สามสี เดี๋ยวค่อยปาดโชว์ให้ดูทู้อื่น (จริงๆแอบปาดเล่นไปแล้วเมื่อวันก่อน) ขอเห่อก่อน มีความชิมเมอร์ชัดเจนมากค่ะทุกคน มีแปรงขนดีมาให้ด้วย ใข้งานได้จริงนะเออ ดีงาม

เขาเป็นใครหนอ เขามาจากไหน SHISEIDO LUMINISING SATIN EYE COLOR  สี  VI702  สีจะออกแนวขาวๆไปทางม่วง

คือแสงด้วยอะไรด้วย สีในภาพก็จะออกเงินๆใช่ไหม ซินเด้ว่ามันเป็นโทนสีใกล้ๆไฮไลท์ แค่เรืองแสงออกมาเป็นม่วงๆเย็นๆ สวยดี ไม่ซ้ำเลยอ่ะ/สีไม่ซ้ำของซินดี้คือการปลอบใจตัวเองเวลาอยากได้อะไรใหม่ๆ 5555555

ซินดี้ก็มาอวดของ เอ้ย เห่อของให้เพื่อนๆจีบันชมเรียบร้อยแล้ว ก็ต้องขอตัวลาไป ขอขอบคุณบ้านจีบันผู้น่ารัก ซึ่งนอกจากมีพื้นที่ให้แชร์ความเสียสติไปกับข้าวของ ก็ยังมีสรรพสิ่งมาให้ลองเรื่อยๆ มีเกมส์สนุกๆมาให้เล่นอีก และแบรนด์ที่น่ารักอย่าง Sunsilk, Ponds รวมทั้งแบรนด์อื่นๆด้วยนะคะ สำหรับความใจดี ขอบคุณจริงๆค่ะ เอาไว้พบกันใหม่ในกระทู้หน้า วันนี้..สวัสดีค่ะ

Cindie

Cindie

สวัสดีค่ะ นี่ " ซินดี้ " เอง
ชอบทำรีวิวให้ทุกคนได้อ่านกัน
❤ Makeup, Skincare, Movie, Food ❤
ติดตามเม้าท์มอยเพิ่มเติมกันได้ทางทวิตเตอร์

@LONELYCINDIE หรือเมล์มาที่ ✉
lonelycindie@gmail.com ขอบคุณค่ะ

FULL PROFILE