รีวิว : รองพื้นที่มัดใจสาวผิวแทน Lancome tient idole

8 4

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบัน 

วันนี้ฝิ่น มีรีวิว รองพื้นเด็ดดวง ในใจ ขณะนี้มาแชร์ให้เพื่อนๆ ได้ดูกันนะคะ

รองพื้นตัวนี้เป็นของ Lancome รุ่น Tient idole

ตัวนี้เขา เนื้อรองพื้น บางเบา ปกปิด ได้นิดน่อย แต่สามารถลงเพิ่ม เพื่อเพิ่มความปกปิดได้เท่าที่เราต้องการ

เหตุผลที่หลงรัก เจ้าตัวนี้ นั่นก็คือ

เวลาเราทาลงบนผิวหน้านะคะ มันจะ Flawless ไปบนผิวเหมือนผิวสุขภาพดีแถมไม่มัน ไม่ดรอปลงระหว่างวันด้วยค่ะ

เฉด สี มีให้เลือกเยอะมากด้วย ราคาเคาเตอร์แบรนด์ที่ฝิ่นมั่นใจว่าเพื่อนๆสามารถเข้าถึงได้แน่นอน

ถ้าเพื่อนๆคนไหนอยากลองดู ลองไปเยี่ยมชมที่เคาเตอร์ Lancome ได้เลยนะคะ

ตัวนี้เป็นรองพื้นอีกตัวที่ฝิ่นใช้เองและ โปรดปรานมากกกก เลยอยากบอกต่อ อิอิ

ขอแถมวิธีการใช้งานนะคะ

แนะนำว่าลงกับแปรงดีที่สุดเลยค่ะ

เพื่อนๆสามารถรับชม ได้ทางวีดีโอด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่าน และ ติดตามนะคะ 

Withinyou

Withinyou

Nata
Only Coffee with milk.
Wine lover.
Makeup and Travel is my fav
Lives in London
from Thailand.
ผู้หญิงผิวสีแทน :D

FULL PROFILE