Holo Nails Swatches | GoldenRose | ทำเล็บด้วยตัวเอง สวอชยาทาเล็บโฮโลแกรม

12 3

วันนี้เอาใจสาวๆที่ชอบความวิ้งๆ สายรุ้ง ฟรุ้งฟริ้ง

มีสวอชสียาทาเล็บ Holographic จาก GoldenRose มาฝาก

ซึ่งอันนี้คือ The Real Holo ไม่ใช่มาเป็นกลิตเตอร์ หรือสีเหลือบๆ 

ของจริงตัวจริงเลยอันนี้ ทาไปปุ๊ปเหมือนมีสายรุ้งบนเล็บ

ไปดูดีกว่า

สำหรับ Holographic Color มีทั้งหมด 7 สีด้วยกัน

เรามาดูสวอชสีกันบ้าง ทุกสีพลอยทา 2 ชั้น และไม่มีการทาท็อปโค้ดใดๆ

เริ่มจากสีแรกเรียงไปเลยนะคะ

GoldenRose Holographic Color 01

GoldenRose Holographic Color 02

GoldenRose Holographic Color 03

GoldenRose Holographic Color 04

GoldenRose Holographic Color 05

GoldenRose Holographic Color 06

GoldenRose Holographic Color 07

นอกจากทาเดี่ยวๆจะสวยแล้ว

เราก็สามารถนำสีพวกนี้มาครีเอทลุคต่างๆได้ด้วย

วันนี้พลอยทำออกมาเป็นลายกาแล็คซี่

ใครชอบก็ลองไปทำตามกันดู

วันนี้จบครบถ้วน เจอกันครั้งหน้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE