Jeban Box ของรางวัลจากจีบันนนนนนนนนนนน

20 6

ขยันไหมหล่ะ 2 วัน 3 โพส วันนี้มาเปิดกล่องค่ะ บอกแล้วไม่อยู่บ้านสัปดาห์นึง กล่องมาเยอะมาก  กระทู้นี้เป็นของรางวัลจากจีบันค่ะ มาดูกันเลยดีกว่า 

กล่องแรก Pond’s Age Miracle Wrinkle Corrector Set DayCreamและNightCreamเอจ มิราเคิลริงเคิล คอร์เรคเตอร์ เดย์ครีม SPF 18 PA++ ฉีกทุกกฎของการลดเลือนริ้วรอยด้วยนวัตกรรมล่าสุด ใน Pond’s Age Miracle กับเทคโนโลยี Retinol-C Complex ที่สามารถทำให้ Retinol ที่เป็นส่วนประกอบหัวใจหลักของการลดเลือนริ้วรอยสามารถ Active ทำงานได้ตลอดเวลาไม่เสื่อมสภาพ เพื่อการบำรุงฟื้นฟูผิวที่แก่ตามการเวลา และริ้วรอยที่เกิดขึ้นแบบ Non-Stop อีกทั้งยังมีส่วนผสมเข้มข้นของวิตามิน B3 ให้หน้าขาวกระจ่างใสตึง ขาว เด้งเอจ มิราเคิลริงเคิล คอร์เรคเตอร์ ไนท์ครีมตื่นนอนมาพร้อมกับผิวที่เรียบเนียนและอ่อนนุ่มกว่า พร้อมกับดูอ่อนเยาว์ยิ่งขึ้นในทุกๆ วัน ด้วย เทคโนโลยี Retinol-C Complex ที่สามารถทำให้ Retinol ที่เป็นส่วนประกอบหัวใจหลักของการลดเลือนริ้วรอยสามารถ Active ทำงานได้ตลอดเวลาไม่เสื่อมสภาพ เพื่อการบำรุงฟื้นฟูผิวที่แก่ตามการเวลา และริ้วรอยที่เกิดขึ้นแบบ Non-Stop อีกทั้งยังมีส่วนผสมเข้มข้นของวิตามิน B3 ให้หน้าขาวกระจ่างใสตึง ขาว เด้ง*ยกให้แม่ไปแล้วเรียบร้อย

แล้วกล่องที่ 2 หล่ะ มีอะไรในกล่องนะ

กล่องที่2คือ รางวัลจาก SUNSILK เป็น SUNSILK  LEAVE ON มาในแบบ3สี 3สูตรเลยSUNSILK SMOOTH & MANAGEABLE LEAVE ON สีชมพู ซันซิล ลีฟออนครีม สูตรผมมีน้ำหนักจัดทรงง่าย ผมตรงสวยดูมีชีวิตชีวาSUNSILK STRAIGHT PERFECTION LEAVE ON สีม่วง ซันซิล ลีฟออนครีม สูตรผมตรงสวยสมบูรณ์แบบ ผมยาวสวยเด่น มีสุขภาพดี ตั้งแต่โคนจรดปลาย SUNSILK CO CREATIONS HEALTHIER & LONG INSTANT SHAPE PROTECT CREAM สีเขียว ซันซิล ลีฟออนครีม สูตรผมยาวสวยสุขภาพดี ผมมีน้ำหนักจัดทรงง่ายเข้ากับทุกการเคลื่อนไหว  

หมดแล้ว วันนี้ต้องขอตัวลาไปก่อนนะคะ จะพานังตัวดี ไปหาหมอ มันกัดผ้ากอต นี่ขนาดใส่ลำโพงนะเนี่ย เจอกัน กระทู้หน้านะคะ ว่าจะทำ FAV . 2017 รอกันนะคะ

Dara_17

Dara_17

สาวบ้าshopping online ทาสแมว เนิร์ดSuperHero และรักการดูซีรีย์และหนังเป็นชีวิตจิตใจ

FULL PROFILE