How to Blue Mermaid my mh_obento

6 2

สวัสดีค่า สาวๆ จากที่ไม่ได้เจอกันนาน วันนี้มาเล่นJeban's  activitiy กันนี้กว่าวันนี้เลยมาทำ How-to Mermaid in theme WATER from NYX ส่วนมากแล้วจะใช้เครื่องสำอางของNYX เป็นหลักนะคะ แน่ละสิ เราเป็นแฟน NYX ตัวย่งเลย

วันนี้เรามาดูHow to Blue Mermaid กันดีกว่านะคะ

Mh_obento

Mh_obento

ชอบ ศึกษา ลองใช้ ลองซื้อมานับไม่ถ้วน
ทั้งเครื่องสำอาง สกินแคร์ และสินค้าออร์แกนิค เราต้องลอง อันไหนดี ไหนเด็ดต้องมาแลกเปลี่ยนความรู้กันนค่า

FULL PROFILE