<Review> Nario Llarias eyeshadow สีชมพูฟ้าฟรุ้งฟริ้งพิ้งค์แอนบลู

12 5

สวัสดีค่ะสาวๆ วันนี้จะมารีวิวอายแชโดว์สีฟรุ้งฟริ้งมุ้งมิ้งที่เพิ่งได้มาเป็นของ Nario Llarias เจ้าเดิมที่ฟ้าสางเคยรีวิวเอาไว้แล้วที่นี่ >>> เกาะกระแสสีโทนร้อนกับ Nario Llarias eyeshadowเนื่องจากติดใจเนื้ออายแชโดว์ของเค้ามากๆ ประกอบกับโปรโมชั่นลด 50% อีกแล้วจ้า ก็เลยจัดเจ้าสองสีนี้มาค่ะ ^^

เนื้อผลิตภัณฑ์เป็นเนื้อชิมเมอร์แบบกำมะหยี่นุ่มๆ เหมือนเดิมเลยค่ะ ให้สีสันสวยงาม แต่ก็ต้องลงซ้ำหลายครั้งหน่อยเนื่องจากสีมันอ่อนนะคะสี  Spring Pink มีเม็ดชิมเมอร์ที่ละเอียดมากๆ เป็นสีชมพูที่ไม่อ่อนมาก คนผิวสองสีทาแล้วไม่โดดไม่ลอย สวยกำลังดีเลยค่ะส่วนสี  Aqua Ocean จะมีชิมเมอร์สีเงินที่ใหญ่กว่าผสมอยู่ด้วย เลยอาจจะดูเนื้อไม่แน่นเท่าสีชมพู และต้องลงซ้ำหลายรอบอยู่ค่ะ

สำหรับอายแชโดว์ตลับเดี่ยวตัวนี้ราคาปกติ 190.- บาทค่ะลด 50% เหลือตลับละ 95.- บาทเองจ้าอะไรที่เป็นของเซลล์เราจะไม่พลาดอยู่แล้วว อิอิ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนๆ ที่อยากได้อายแชโดว์สีใหม่อยู่นะคะขอบคุณที่รับชมและสำหรับวันนี้ลาก่อนค่ะ ^^

Paxxon

Paxxon

ชอบเครื่องสำอางและรักการถ่ายรูป

FULL PROFILE