แต่งหน้าตุ๊กตากระดาษ เบาๆก็ขาด เบาๆก็ปลิว MV Paper Love

5 8

สวัสดีทุกคนนะคะ กลับมาเจอกับนโมในลุคของตุ๊กตาๆแบบนี้ ลุคนี้ได้Inspiration มาจากMV เพลง Paper Love ของ Allie X ซึ่งเป็นเพลงที่ชอบมากๆ และรู้สึกอินกับตัวละครตัวนี้ เลยหยิบมาแต่งให้เพื่อนๆดูกัน  ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะว่าลุคนี้จะแต่งยังไง

นี่คือลุคต้นฉบับนะคะ 

ส่วนนี่คือลุคที่ได้ค่ะ 555555 มีความห่างไกล

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะคะ แนะนำ ติชมกันได้น้า และใครอยากให้นโมแต่งลุคไหน จากเพลงไหน ลองCommentบอกไว้ได้นะคะ สำหรับวันนี้ไปก่อนแล้ว ByeBye ค่ะ

Emilymo

Emilymo

นะโม EmilyMo.
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน เราก็ชะนีบ้าแต่งหน้าคนนึงนี่แหละค่ะ ชอบซื้อเครื่องสำอาง เพราะเป็นคนชอบสีสัน อะไรที่แพคเกจสวยตะเสียเงินง่ายเป็นพิเศษ คุณภาพค่อยว่ากัน ชอบสะสมของสวยๆค่ะ
โมเป็นมนุษย์สิว ผิวมัน ผิวระคายเคืองง่าย ขาดน้ำสุดๆ และรูขุมขนกว้างมากจ้า

FULL PROFILE