เห่อออ แกะกล่องของที่ได้จาก Jeban~~~

13 7

สวัสดีค่าาาาาาา. กระทู้แรกของเรา ก็จะมาเห่อ ของที่ได้จาก จีบัน

พึ่งได้มาสดๆร้อนๆเลย จริงๆก็ได้มาหลายอย่างแต่พึ่งมีโอกาสมาตั้งกระทู้ มาดูกันดีกว่าว่าได้อะไรมารอบนี้

นี่เลยยยย!!!!!!

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณกิจกรรมดีๆจากทาง จีบันที่ได้ให้เรามาร่วมสนุกกันนะคะ ขอจบกระทู้แรกของเราไว้เพียงเท่านี้จ้าาาา

เป็นผลิตภัณฑ์ของ POND’S

1. POND’S Age Miracle: Wrinkle Corrector Day Cream  ขนาด 10 g

2. POND’S Age Miracle: Wrinkle Corrector Night Cream ขนาด 10 g

เขาโฆษณาว่า ลดเลือนริ้วรอยแบบ Non-Stop ตึง ขาว เด้ง หน้าเด็กจนคนทักใช้เทคโนโลยีเรตินอล ซี คอมเพล็กซ์ให้เรตินอลทำงานอย่างต่อเนื่อง เพื่อลดเลือนริ้วรอย แม้ริ้วรอยลึก

ไว้คืนนี้จะลองใช้ดูนะจ๊ะ.........

sirimeemee

sirimeemee

FULL PROFILE