♡รีวิว + Swatches♡ Tarte Treasure Box Collector’s Set for Holiday 2017 กล่องเดียวก็สวยครบ !

27 12

กรี้ดดังๆ !! ไม่มีไม่ได้แล้วค่ะสิ้นปีนี้Tarte Treasure Box Collector’s Set for Holiday 2017คือแบบ.. มันได้ครบเซ็ทการแต่งหน้าของซิสเลยค่ะ

มีกล่องนี้กล่องเดียวคือรอด !

มีตั้งแต่ mascara/  lip matte  / eyeliner

บลัช ไฮไลท์ บรอนเซอร์ !!! และ อายแชโดว์ 24 สี

แล้วคือไม่ใช่แค่มีเยอะไว้ก่อนอย่างเดียวนะคะ

ทุกอย่างคือดีไปดูกันเลยดีกว่าเนอะ ไม่พูดเยอะ

กล่องนางน่ารักมุ้งมิ้งมากขนาดกำลังดีพกพาสะดวกค่ะ

ไปเที่ยว หรือไปไหนพกแค่กล่องนี้ก็สวยแล้วอ่ะจริงๆนะ

เพิ่มดินสอเขียนคิ้วกับแปรงคือพร้อมเดินทาง

เมื่อเปิดกล่องมาก็จะเจอแบบนี้จ้าาา

มันเป็นกล่องเหมือนกล่องดินสอเลยค่ะ

นี่แหละอุปกรณ์การเรียนของเรา 555

เปิดกล่องด้านซ้ายเราก็จะเจอกับ

อายไลน์เนอร์/ ลิปแมท/ มาสคาร่า

อะดูๆ

- full-size kitten eyeliner

อายไลน์เนอร์นางดีนะไม่ใช่เล่นๆ เช็ดออกยากมาก !

มีหัวเบลนให้ด้วยอ่ะ ตอนแรกป๊อปคิดว่ามีสองหัว จริงๆไม่ใช่มันเหมือนเอาไว้เบลนๆๆ อายไลน์เนอร์ให้ฟุ้งๆ มั้ง555  

(เป็น fullsize นะจ้ะ)

- deluxe tarteist™ quick dry matte lip paint in grand (deep rose)

ลิปเนื้อนุ่มมากจ้าาาหอมกลิ่นชอกโกแลตตามสไตล์แบรนด์นางเลยเนื้อไม่หนาด้วย ชอบๆ

deluxe lights, camera, lashes™ 4-in-1 mascaraไม่อยากอวยเยอะเลยดูภาพด้านล่างเอาแล้วกันค่ะ

ไม่ได้ดัดขนตาก่อน ปัดเลยยาวมากและไม่แพนด้า กรี้ดดด มันเลิศอ่ะแกร 5555

ชอบนะ ใช้อันอื่นยังมีแพนด้าระหว่างวัน เพราะป๊อปชอบขยี้ตา แต่นางไม่จ่ะ

ขยี้ตายังไง ขนตาก็ยังสะพรึง 

ไล่จากบนนะประกอบด้วย ::

- 2 Amazonian clay blushes in perk (carnation pink) & wish (watermelon pink)

- 2 Amazonian clay bronzers in navigate (matte bronze) & excursion (bronze luster)

- Amazonian clay highlighter in wanderlust (light champagne)

ต่อมาเราจะมาชม Swatch Eyeshadows ทั้ง 24 สีของเรากันนะคะ ป๊อปจะไล่เป็นแถวๆ ตามพาเลทเลยนะคะจะได้ไม่งงกัน

จบค่ะ ! อวดเสร็จแล้ว 5555

สรุปนะ :: ใครไม่ชอบพกอะไรหลายๆ อย่าง (แบบเค้า)

ควรมีไว้เด้อ หรือใครที่ชอบเดินทางอะไรงี้เหมาะมากๆ

เพราะจะได้ไม่ต้องพกหลายๆ อย่างเอาไปแค่กล่องเดียว

คือจบส่วนเนื้อสีความติดทนอะไรงี้ไม่ต้องพูดถึง นางดีอยู่แล้วค่ะเอาไปเลย 10/10 อิอิ

i.mpop

i.mpop

make up is magic

FULL PROFILE