มาดูกันค่ะคุณ ตัวตายตัวเเทน "Dior addict lip glow"

9 4

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคน อันนี้เป็นกระทู้เเรกผิดพลาดยังไงให้อภัยกันด้วยนะจ้าาาา มือใหม่หัดรีวิวจ้าา วันนี้เรามีสิ่งดีงามอลังการดาวล้านดวงมาฝาก เราเจอตัวตายตัวเเทนของ "Dior addict lip glow" เเล้วจ้าาาาา ตื้นตันใจเหมาะกันการซื้อมว๊ากกกกกกกกกก เพราะราคาเเค่ 199 บาท เหมาะกับเงินในกระเป๋าอันเบาบางดุจดั่งขนนกของเราาาา ไปชมกันเลยยยยย

ภูมิใจนำเสนออออ เจ้าตัวนี้ " Flower light lipstick" no. 01 ตัวนี้เราได้มาจากยูเนี่ยนมอล ชั้น 3. ชื่อร้านจำไม่ได้เเล้วง่ะเเต่ ร้านอยู่ข้างร้านวัตสันเจ้าคะ เป็นร้านสินค้าเกาหลี มีให้เลือกมากมาย ตั้งเเต่เครื่องสำอางยันเรือรบเลย มันได้ฟิลคล้ายๆไดโซะ มินิโซประมานนี้

เลิกพูดพร่ำทำเพลง ลองมาสวอชกันเลยดีกว่า สองสีเเทบไม่มีความต่างกันเลยจ้า อันซ้ายคือตัว "Dior addict lip glow" อันขวาคือตัว Flower light lipstick no. 1 แบบคือดีงามมว๊าววววววววว แต่ตัว "Dior addict lip glow" เราว่ามันจะมันๆวาวๆกว่านิดนุง น่าจะตัวทาเจ้าตัว " flower light lipstick" หนาๆหน่อย น่าจะสวยน่าจุ้บเลยจ้า

อันนี้มาดูเพจเกจจิ้งกันนนนน ก็พอไปวัดไปวาได้นะจ้าาาาาา

จบกันเพียงเท่านี้นะค่ะ เขียนดีไม่ดียังไง ตกหล่นองค์ประกอบไม่ครบยังไงให้อภัยเค้าด้วยนะทุกคน จะกลับไปปรับปรุงเเก้ไขในครั้งต่อไปค่ะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ มือใหม่หัดรีวิวจ้า จุ้บๆ

Maitiful

Maitiful

น้องใหม่ สายเกาาาาา

ที่นี้กรุงโซล

FULL PROFILE